Hạng B1
9/3/23
60
128
33
31
Nhìn form chắc chắn ae nhề, giảm thêm dc tí nữa thì cũng cố lấy. Xe Đức ko dc gì ngoài cứng cáp và chắc chắn. Phụ tùng thay thế ko biết có rẻ ko :)

Hạng D
26/3/18
1.478
2.150
138
32
TC this TC that chứ nhỉ, Nissan là Tan Chong, Skoda là Thành Công
mà xe Skoda này ế thật sự, chạy ngoài đường ít hơn cả siêu xe
mạnh dạn giảm còn bằng mazda, kia may ra mới có người mua
Giờ này còn Tang Chong gì nữa ông ??
Thành Công nó phân phối Niss lâu rồi

• Like
Reactions: xlive
Hạng B1
9/3/23
61
106
33
35
Bác nào đã đi thử con này chưa, em chưa dc đi bao giờ ko biết nó ngon ntn. Nghe bảo xe Đức thì ko phải lo về trải nghiệm, cơ mà cũng muốn thử xem nó có ra cái giống khỉ ôn gì ko

Hạng B2
3/9/19
359
344
63
Japan
Tc này ổn quá mà, xe huynh đài chạy đầy đường, skoda này có lẽ định vị như đối thủ pờ dô, nhưng xấu hơn
Nó cũng không xấu lắm, kiểu tầm trung trung. Định giá bình dân thì phù hợp hơn.

Tập Lái
13/2/23
37
26
18
48
Bác nào đã đi thử con này chưa, em chưa dc đi bao giờ ko biết nó ngon ntn. Nghe bảo xe Đức thì ko phải lo về trải nghiệm, cơ mà cũng muốn thử xem nó có ra cái giống khỉ ôn gì ko
Mình thử Kodiaq bản cao song song với VW Tiguan thì thấy tương đương, không có sự khác biệt nhiều. Từ hệ thống khung gầm đầm chắc cho đến cách xử lý của hệ thống treo làm việc khá tốt, độ ổn định thân xe khi vào cua gấp tốt, vô lăng lanh lẹ,... Nói chung so với CRV mới và Santafe 2023 thì hơn khá nhiều. Mình đang chờ bản mới 2024 về, đẹp hơn bản hiện tại, có thay đổi từ cả ngoại thất đến nội thất.