Hạng B2
12/11/14
273
228
43
Nếu mua xe Van 2 chổ về rồi théo vách ngăn lắp ghế mà chạy hợp pháp được ko ai tội gì mua bản 5 chổ để chịu thuế cao.

• Like
Reactions: xlive and hino68
Tập Lái
24/9/16
7
3
3
44
Các bác cho em hỏi nếu xe chỉ tháo khung sắt, và các sắt bảo vệ kính, không lắp ghế sau thì có bị xxx phạt không ah?
Cảm ơn các bác

Tập Lái
7/3/16
12
33
13
35
Tháo vách ngăn, chở người bị bắt giá thương lượng thêm tầm 200k nữa.
Còn lắp ghế thì phải 1 triệu các chú mới cho đi.

• Like
Reactions: Thành Trạng
Hạng B2
11/5/13
330
283
63
CÁC BÁC LẮP GHẾ MÀ PHẠT 1 CHAI THÌ TỆ QUÁ, EM BỊ THỔI KÈN HOÀI, CÓ TỐN ĐỒNG NÀO ĐÂU, MẤY ỔNG THỔI EM, EM CHỈ VÀO NÓI LÀ EM CHỞ CÁI BỘ GHẾ THÔI, ĐÂU PHẠT ĐỒNG NÀO, CÒN LẮC ĐẦU GÃI TAI NỮA.

• Like
Reactions: Linh74
Tập Lái
7/3/16
12
33
13
35
CÁC BÁC LẮP GHẾ MÀ PHẠT 1 CHAI THÌ TỆ QUÁ, EM BỊ THỔI KÈN HOÀI, CÓ TỐN ĐỒNG NÀO ĐÂU, MẤY ỔNG THỔI EM, EM CHỈ VÀO NÓI LÀ EM CHỞ CÁI BỘ GHẾ THÔI, ĐÂU PHẠT ĐỒNG NÀO, CÒN LẮC ĐẦU GÃI TAI NỮA.
Chạy lanh quanh trong phố thì sợ gì bác. Chủ yếu ra tỉnh ngoài, nó hù giữ bằng nên đâu thưong luợng đuợc.

Hạng B1
24/6/12
66
20
8
từng đi van 2 năm kinh nghiệm xương máu :
mình đi trong tp , kv an sương nhiều , xe mình dán kiếng đen , thằng xxx nào đi qua cũng chạy qua mặt rồi quay đầu nhìn lại nó thấy cái ghế sau thì quắc lại liền , nên mình phải tháo bỏ cái dựa lưng chỉ để cái ghế cho thằng nhỏ 4tuoi nằm , đừng bao giờ dám suy nghĩ chở thêm người ở phía sau xe đang chay nhanh mà nó liếc thấy có đầu người phía sau là nó đuổi theo liền .
mình cũng bị bắt nhiều lần tốn từ 5xi đến 1 chai .
Theo luật tự động thay đổi kết cấu xe phạt từ 7 đến 14tr đó

Tập Lái
7/3/16
12
33
13
35
từng đi van 2 năm kinh nghiệm xương máu :
mình đi trong tp , kv an sương nhiều , xe mình dán kiếng đen , thằng xxx nào đi qua cũng chạy qua mặt rồi quay đầu nhìn lại nó thấy cái ghế sau thì quắc lại liền , nên mình phải tháo bỏ cái dựa lưng chỉ để cái ghế cho thằng nhỏ 4tuoi nằm , đừng bao giờ dám suy nghĩ chở thêm người ở phía sau xe đang chay nhanh mà nó liếc thấy có đầu người phía sau là nó đuổi theo liền .
mình cũng bị bắt nhiều lần tốn từ 5xi đến 1 chai .
Theo luật tự động thay đổi kết cấu xe phạt từ 7 đến 14tr đó
Mình xác định trc, chở người là cầm theo 200k. Bị bắt thì xuống đưa thôi nên không căng thẳng lắm :D. Tiền ít phải chịu thôi.
Còn ai thêm ghê sau, em xin can !