Hạng D
24/2/08
1.768
2.324
133
41
Sài Gòn.
www.otosaigon.com
Thiết kế nồi đồng cối đá là đây, xe này dành cho ai cần cái phương tiện che nắng che mưa. Không quan tâm đến vẻ bề ngoài. Dòng xe này dể xài dể sử dụng dể bảo quản, kiểu gì cũng đắt khách

• Like
Reactions: wuynhzu
Hạng B1
7/7/11
68
58
18
Em thì ít tiền mà lại thích cái kiểu vuông vuông ngố ngố như thế này.... nên con mắt thẩm mĩ của em chỉ ưng dạng Pajero 199x- 2003, Niva, Range rover, Mer G... hihi... nhưng hiện tại em đang gắn bó với Vịt 2005 há há...

Attachments

Hạng B2
24/2/16
124
101
43
SG-LA
Thật sự sau này có dư dả em sẽ mua thêm 1 em này ko phân vân. Thiết kế đơn giản thế này ko dành cho số đông nhưng sao em lại rất thích. Với những chuyến đi 1 mình không có gia đình hay ai đi chung, em rất thích 1 chiếc xe nhỏ gọn bền bỉ như vầy hơn là 1 chiếc 7 chỗ cồng kềnh

Hạng B2
6/1/16
157
53
28
Quá chuẩn cho thực dụng, đơn giản nhưng quá cá tính :) nếu có tiền em cũng làm một chiếc, so với zeep thì cũng 8 lạng nửa cân. Like em này!

Tập Lái
10/3/16
7
6
3
34
Thanh Hóa
Quá khoái con này... rất tiếc là vn k có để trãi nghiệm thử.
Bạn ơi, mình cùng kêu gọi đi.
Khi cộng đồng đề nghị nhà sản xuất đưa mẫu về thì họ sẽ đưa về đó bạn.
Bản thân mình cũng rất thích dòng xe như thế này. Đủ dùng, ko bị lãng phí. Mong có bán tại Việt Nam và giá cả hợp lí với thực tế thì có thể cạnh tranh được tốt.

• Like
Reactions: Oscar Nguyen
Hạng C
14/12/16
580
340
63
Bạn ơi, mình cùng kêu gọi đi.
Khi cộng đồng đề nghị nhà sản xuất đưa mẫu về thì họ sẽ đưa về đó bạn.
Bản thân mình cũng rất thích dòng xe như thế này. Đủ dùng, ko bị lãng phí. Mong có bán tại Việt Nam và giá cả hợp lí với thực tế thì có thể cạnh tranh được tốt.
Thiệt sự... là con này nhìn nhiều người thích nhưng thật sự k mấy người dám mua đâu, bỏ qua vụ này đi bro.