Hạng C
4/3/04
654
1
18
Xì goòng
RE: Suzuki APV 19.900USD New ở VN

Em nhớ hồi em chạy chiếc Daewoo giống kiểu chiếc này (giống Citivan). Em phải treo 1 bình nước suối chứa xăng (vì cái bơm xăng bị hư) trong xe y chang như bệnh nhân đang vô nước biển vậy. :D
Máy nằm trong xe tiện lợi thế đấy, còn tiện hơn nếu trời mưa mà sửa xe. Sẽ ko bị ướt như mấy xe máy nằm đằng trước. ;)

Hạng B1
11/1/06
62
0
6

Cám ơn thông tin của Bác Kaka.
Tôi cũng đang để ý em này nhưng chưa co thời gian đi xem thực tế.

Tôi đồng ý là xe MT sẽ bán đước nhiều hơn còn xe AT chắc chẳng mấy ai mua. Cái vụ máy trong xe chưa biết có phải là nhược điểm không? Các bác cho ý kiến thêm. Theo tôi hiểu xe Toy Previa máy cũng ở trong xe. Còn vụ hao xăng thì có thông tin chính thức khẳng định chưa? 1.6 phải tiết kiệm hơn chứ.

Tôi nghĩ tron quí 4/2006 giá xe này sẽ phải xuống mới bán được nhiều. Chắc khoảng 17-18K thì may ra mới dụ được khách hàng thoát khỏi cái bóng của Zace và Jolie.

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC

Sáng nay tôi thấy chiếc APV này ngoài đường. Bên ngoài nhìn... xấu hơn trong ảnh, hơi thiếu bề ngang, có cảm giác giống chiếc WagonR phóng lớn...

Hạng B2
30/1/06
436
17
18
SÀI GÒN
www.facebook.com

em mới thấy 1 chiếc chạy ở khu công nghiệp Amata, sau khi vừa ngắm em này o showroom lẫn ngoài đường có nhận xét sau: em này chay ngoài đường cool hơn trong showroom nhiều