Thảo Luận Suzuki APV

Hạng B2
24/1/09
438
6
18
Re: RE: Suzuki APV

thangapv nói:
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Sao lúc này mình thấy rất ít người rao bán Su apv[/font]

Vì chắc ít người mua quá nên hông thấy bán :D

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

kiengiang1976 nói:
thangapv nói:
[font="arial,helvetica,sans-serif"]Sao lúc này mình thấy rất ít người rao bán Su apv[/font]

Vì chắc ít người mua quá nên hông thấy bán :D
Vì xe chạy tốt so với giá tiền nên chưa ai muốn bán.

Tập Lái
15/4/09
39
1
6

[font="courier new,courier"]Bác Garaao cho hỏi thăm tí: băng ghế sau của Su APV có xếp gọn lại như Zace được không? Em đang tính kiếm một em vừa để chở chút đỉnh hàng (loại nhẹ) vừa để vi vu lúc rãnh.[/font]

Hạng C
1/3/07
742
7.856
93

thangapv nói:
[font="courier new,courier"]Bác Garaao cho hỏi thăm tí: băng ghế sau của Su APV có xếp gọn lại như Zace được không? Em đang tính kiếm một em vừa để chở chút đỉnh hàng (loại nhẹ) vừa để vi vu lúc rãnh.[/font]
Band thứ ba của APV xếp sát vào lưng của band hai cũng rất gọn gàng rộng chỗ lắm (hình như xe Zace thì xếp sang hai bên?!).

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

trthphuc nói:
thangapv nói:
Band thứ ba của APV xếp sát vào lưng của band hai cũng rất gọn gàng rộng chỗ lắm (hình như xe Zace thì xếp sang hai bên?!).

Cám ơn bác trthphuc đã trả lời giúp em. Xe zace và innova xếp hàng ghế thứ 3 qua 2 bên hông xe.

Hạng D
27/1/06
2.040
0
36

garaao nói:
trthphuc nói:
thangapv nói:

Cám ơn bác trthphuc đã trả lời giúp em. Xe zace và innova xếp hàng ghế thứ 3 qua 2 bên hông xe.
Kỳ này off LH bác cưỡi vợ 2 đi chứ nhỉ, em có dịp ấy thử V2, chắc bà cả nhà em bắt cưới luôn quá

Tập Lái
15/4/09
39
1
6

Sao [font="courier new,courier"]lúc này ít thấy bài viết của anh em Su APV.[/font]

Tập Lái
15/4/09
39
1
6

Cảm ơn bác trthphuc đã cung cấp thông tin rất hay, xe của bác rất đẹp. Em rất kết Su APV và đang có ý định cưới một em secondhand thôi (chưa đủ lúa để làm em mới tinh). Rất mong được bác chỉ giáo thêm.

Hạng C
1/3/07
742
7.856
93

@thangapv: nếu bạn mình muốn lái thử vài vòng để tự mình trải nghiệm thì ghé chỗ tôi thử. Cơ quan tôi có sân đủ rộng để chạy vòng vòng nếu không muốn ra đường. Xin liên lạc Phúc 0903951022.