Hạng D
6/8/16
2.425
18.424
113
Con nầy ngon hơn .. ngoài đẹp hơn công nghệ nhiều hơn Swift gầm thấp chỉ ngồi 2 ngừoi trước , mà 2 ghế trước em ngồi thấy thoải mái hơn con GLC
lại khoe glc phơi nắng với suz máy lạnh đây mà

• Like
Reactions: pcloud
Hạng D
23/2/09
1.385
8.202
128
Đang dụ nhỏ bạn để lại con Sì Quíp nhập nhụt 2013 để đi mần hằng ngày cho tiết kiệm mà nó bẩu mua được Jimmy nó mới bán. Hay nó là nick @wuynhzu nhẩy?
Anh giới thiệu cho mình nhé!

Chiếc xe đó! Chứ người thì mình hết xí muội rồi!

Hạng D
5/8/06
2.080
32.180
113
Mua xe thì tuỳ nhu cầu của mỗi người chứ ko thể căn vào giá xe mà so sánh. Nếu đi lại hàng ngày trong thành phố và đi xa một xíu vẫn ok hơn mấy con cùng cấp nó. Mấy anh cứ nói chật rồi mua Vios, hay 7 chỗ gì gì đó rồi so sánh là sai rồi. Máy Suzuki nổi tiếng là siêu bền rồi, khung gầm con này cũng cứng và đầm, tại nó sx ra cái xe nhìn nhà quê nên dan VN chả ai thích thôi.

Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.711
113
Sài Gòn
Mua xe thì tuỳ nhu cầu của mỗi người chứ ko thể căn vào giá xe mà so sánh. Nếu đi lại hàng ngày trong thành phố và đi xa một xíu vẫn ok hơn mấy con cùng cấp nó. Mấy anh cứ nói chật rồi mua Vios, hay 7 chỗ gì gì đó rồi so sánh là sai rồi. Máy Suzuki nổi tiếng là siêu bền rồi, khung gầm con này cũng cứng và đầm, tại nó sx ra cái xe nhìn nhà quê nên dan VN chả ai thích thôi.
Xe kiểu swift bên Nhật họ chạy đầy đường khá thực dụng nhu cầu đi lại gần cũng khá hợp với dân mình, nhưng do em nghĩ giá bán ở vn hơi ngáo nên ế :)

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113
Xe kiểu swift bên Nhật họ chạy đầy đường khá thực dụng nhu cầu đi lại gần cũng khá hợp với dân mình, nhưng do em nghĩ giá bán ở vn hơi ngáo nên ế :)
Thì nghĩ một mình một chợ nên ê '

• Like
Reactions: JerryMouse