Hạng B1
28/5/13
82
3
8
39
Hồ Chí Minh
otosaigonvn.com
Bản nào cũng có sensing mà, nhưng bản L thì ngon hơn là chắc rồi. Mình vẫn có 50% phí trước bạ với 1 năm bảo hiểm thân vỏ, tính sơ sơ là được Km gần 60+20= 80 triệu rồi còn gì
Xe mới thì ưu đãi bảo hiểm thân vỏ cũng có lợi. Nhiều khi đi đường va quẹt mà ra garage chấm hoài cũng mệt tiền, để bảo hiểm họ lo, xe bóng đẹp tới tết năm sau luôn

Trong đám xe 7 chỗ, em thấy CRV hàng 2 trượt được, tiện lắm. Trượt lui về rộng rinh nên lúc chạy chở gia đình hằng ngày em cứ đẩy lui hết về sau, xe bao rộng rãi
Em cũng ưng vụ này vì nhà có mỗi 2 đứa con nên chỉ dùng tới hàng ghế thứ 2 thôi. Hàng 3 dùng để phòng hờ sau này có ông bà chú bác đi chung

Hạng B1
21/5/14
49
1
8
34
Honda Sensing dễ dùng không mấy anh, em sợ nó can thiệp vô lúc mình lái xe

Hạng B2
29/4/14
58
3
8
Sensing bây giờ được lập trình chuẩn lắm, anh không phải lo. Xe chủ yếu nhắc nhở mình khi chệch làn, có điểm mù. Nó chỉ can thiệp khi chệch làn nguy hiểm hay khi có nguy cơ va chạm thôi. Em chạy cả năm nay,thấy hệ thống này thông minh và vận hành hợp lý lắm

Hạng B2
9/2/12
69
6
8
32
Mua HR-V đợt này cũng ngon. 50% phí trước bạ thì cũng tầm 30tr rồi, Chịu khó deal với sale thì có thể bớt được vài triệu. Đầu năm mua con xe đẹp về rồi chuẩn bị đi chơi hè là quá đã luôn

Hạng C
1/12/10
147
4
18
42
Hệ thông Sensing trên các xe Honda rất thông minh, thuật toán chính xác ngay cả với người đi bộ, chạy vừa yên tâm vừa thoải mái với đường xá hỗn độn của VN

Hạng C
15/5/14
54
5
8
30
Mua HR-V đợt này cũng ngon. 50% phí trước bạ thì cũng tầm 30tr rồi, Chịu khó deal với sale thì có thể bớt được vài triệu. Đầu năm mua con xe đẹp về rồi chuẩn bị đi chơi hè là quá đã luôn
Bác nhắc mới nhớ, nếu không mua được trước tết thì giờ nên tranh thủ mua xe rồi dợt cho quen tay. Hè chở vợ con đi chơi thì số dzách.

sẵn bác nào đi ngang tư vấn em cái là nhà 4 người, tài chính 800 thì nên mua hrv nên ráng lên crv luôn cho rộng?

21/5/14
48
3
8
34
Em nghĩ nên chốt HR-V L, có KM thì lăn bánh HCM còn 880tr, ít nợ ngân hàng thì thoải mái đầu óc hơn.