Hạng D
Tôi mới rước 1 em Captiva đã qua sử dụng, chủ xe nói chỉ có 1 nhược điểm là đang muốn thay bơm xăng. Lý do mỗi lần đề phải đạp ga 2,3 cái rồi đề thì ok. Ai biết ga ra nào chỉ dùm nhé. Mình mới nên chưa biết gì. Thanks trước

Hạng D
31/5/08
2.630
11
38
km89-QL10
bác có thể vào hãng để được báo giá hàng chính háng, hoặc mua của mastco ngoài HN gửi vào rồi đem ra gara ngoài thay, mastco ở dưới mục mua bán phụ tùng ô tô, tự search

Hạng B2
10/7/11
101
0
0
Xe em trước đây cũng phải đề 2 cái mới được em cũng lót dép ngồi nghe ace trên OS và làm cũng đủ cách mà kg có cách ngoài thai b xăng 1 phát là nổ nếu bác mở công tắt lên mà bác chờ cái đèn túi khí nó chớp3 4 lần nó vừa tắt bác đề máy là còn nhạy hơn nửa bác thử coi có phải kg xe em em đề ý thấy vậy đó

Hạng B1
21/6/10
62
1
8
39
em cũng đã phải thay bơm xăng rồi, đang chạy xe thì èo 1 cái nằm đường, may mắn là gần nhà nên ko vất vả là mấy, nếu đi đâu xa thì nguy, bác xem thấy ko an tâm thì nhò gara ktra hoăc thay thế cho nó lành, lần trc em thay công+di chuyển + bơm xăng xe tốn hết 4tr5 mua bên SVH

Hạng D
Cám on bác Cap_bac. Toi cũng thay bơm xăng 4,5tr (vì nó bán cả bộ mặc dù chỉ thay có bơm xăng nhưng trong đó có cả lọc xăng, ...). Nay đã chạy ngon lành. Toi thay trên đường Trần Bình Trọng.

Hạng D
14/11/10
3.044
4.538
113
HCM
Em nghe nói chỉ có Cap 2007 mới bị bịnh bơm xăng, còn Cap 2008 trở đi thì hết bịnh này rồi phải ko mấy bác?