Hạng C
16/2/16
613
776
93
Cái này là cẩm nang sử dụng, hãng luôn cung cấp cho KH. Còn tài liệu sửa chữa thì phải ktv của hãng mới có bác ơi. Lúc trước bên OF họ có share mà nay em tìm không ra thớt nào.
Cái này e cũng có, thông tin nó chung chung. Như thay nhớt đọc xem bao nhiêu lit nó cũng ko ghi, chỉ ghi nằm giữa vạch.

Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
Cái này là cẩm nang sử dụng, hãng luôn cung cấp cho KH. Còn tài liệu sửa chữa thì phải ktv của hãng mới có bác ơi. Lúc trước bên OF họ có share mà nay em tìm không ra thớt nào.
Cái này e cũng có, thông tin nó chung chung. Như thay nhớt đọc xem bao nhiêu lit nó cũng ko ghi, chỉ ghi nằm giữa vạch.
em chỉ có cuốn nầy hà

Hạng C
16/2/16
613
776
93
có ghi đầy đủ mà anh nhớt máy, nhớt số....
E thấy có ghi chủng loại nhớt thôi, còn bao nhiêu lit e đọc ko thấy. Nói chung để tháo gỡ, dọc nghiên cứu phải nhờ ae chỉ chứ cuốn sách đó chưa đủ nội công.

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Có đó anh, e coi rồi mà toàn tiếng Br k hà, k có tiếng Anh, tiếng Tàu, tiếng Việt gì hết.

• Like
Reactions: Linh74