Hạng F
3/10/15
9.997
12.332
113
Mĩ nữ OS cái này có anh Perenco quan tâm hỏi hoài chứ mấy anh chị mod OS thì em thích anh hoithao101 nhất.
Không liên quan nhưng avatar Boss cưng xỉu.
"Mấy anh chị mod OS xinh lắm nhưng em thích anh hoithao101 nhất"
Câu này nó có vẻ lấn cấn sao ấy...
Avatar Boss là avatar Ms @thuymap hay avatar Mr @hoithao101 nhỉ.
Thấy của anh Hội Thảo là avatar chiếc khủng long Cadillac cao to đen hôi thì phải chứ có gì cưng kiếc ở đó đâu nhỉ

Hạng D
16/11/20
2.674
7.965
113
37
"Mấy anh chị mod OS xinh lắm nhưng em thích anh hoithao101 nhất"
Câu này nó có vẻ lấn cấn sao ấy...
Avatar Boss là avatar Ms @thuymap hay avatar Mr @hoithao101 nhỉ.
Thấy của anh Hội Thảo là avatar chiếc khủng long Cadillac cao to đen hôi thì phải chứ có gì cưng kiếc ở đó đâu nhỉ
Anh cứ bóp méo câu của em. Em thích anh hoithao101 do mấy topic của ảnh liên quan giao thông, toàn mấy cái hot hot để bàn luận, ngoài ra ảnh hiểu tâm lý đám đông quan tâm gì nhất trong đó có em :oops:.

Hạng D
16/11/20
2.674
7.965
113
37
Cảm động vì bác khen nên bật mí thêm Mod TV ngoài đời còn đẹp hơn trong ảnh
Mod thấy em khổ hem. Anh Perenco khen mod TV, muốn giao lưu cf mà cứ quote bài của em. Em có làm gì đâu, bộ em là cây cầu chắc ...em đang ngồi chờ behind the scene thui mà.

• Haha
Reactions: Perenco
Hạng B2
Super Moderators
14/7/19
292
437
63
Nét đẹp thì công nhận dù chưa thấy nhưng nghe giọng là đúng rồi đó.
Và vẫn hay nhầm lẫn giữa Thùy 89 @Thuy89 và Thùy Mập @thuymap vì thấy 2 mod này hay ra topic về xăng cộ nhiều nhất.
Có thể cả 2 là 1...
Nick đó của thành viên anh ơi. E đâu biết người ấy là ai. Chỉ là sự trùng hợp ngẫu nhiên hoi :oops:

• Wow
Reactions: Perenco and Osin
Hạng B2
16/5/19
350
541
93
35
Em đề nghị các bác nên tập trung vào vấn đề chính của cái thớt này là Vietnam Motor Show 2022. Ko nên đi lòng vòng bên ngoài mời cafe này nọ như vậy quá là lạc đề :mad:, chém gió mà lạc đề ko khéo bị ban nick :D

Hạng D
16/11/20
2.674
7.965
113
37
Em đề nghị các bác nên tập trung vào vấn đề chính của cái thớt này là Vietnam Motor Show 2022. Ko nên đi lòng vòng bên ngoài mời cafe này nọ như vậy quá là lạc đề :mad:, chém gió mà lạc đề ko khéo bị ban nick :D
Chưa bao giờ thấy nịnh mod mà cũng bị ban. Mà em đang nói đúng chủ đề ấy chứ, em mời mod cf để cùng đi xem VMS mà, vô đó ngắm gì thì ai quan tâm ~~

• Haha
Reactions: Perenco and Thuy89