Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam
Thưa các bác giải tennis Đôi nam lần II của OS đã khép lại , những niềm vui và ..nổi buồn đang dần dần được ..post lên để mọi người chiêm ngưỡng và thưởng thức , thay mặt BTC OTC em xin gởi lời cám ơn chân thành đến tất cả mọi người đã cùng nhau chung vui , gắn bó với các sự kiện thể thao của OS .
Sau từng giải đấu mọi người đều chung vai xây dựng và đóng góp cho giải thể thao OS ngày càng pro hơn , sau khi tham khảo ý kiến của đại đa số ..bà con OS em xin nêu một vài kinh nghiệm và hướng phát triển các giải sắp tới của OS .
1/ Về công tác tổ chức :
Đã khá hoàn chỉnh và chuyên nghiệp , dự kiến trong các giải sắp tới ở phần trao giải thưởng sẽ có phần bắn bông giấy ( như trong đám cưới ) cho thêm hoánh tráng ( phần này do sáng kiến của bác nph68 và phụ trách chỉ đạo luôn ) .
2/ Về sân bãi :
Ít nhất phải có được 4 (bốn) sân như giải lần này để VĐV đở mất sức chờ đợi lâu ( chỉ cần trong buổi sáng là xong vòng đấu bảng) và giải đấu không bị ...cháy thời gian .
3/ Về thể lệ thi đấu :
- sẽ như hiện nay , tuy nhiên qua giải lần này thì OTC phát hiện ra các VĐV của OS rất nhiều người đánh hay quá xá là hay !!!
, hơn 2/3 là trình A ( cở em chỉ cở trình A- , thậm chí A yếu ) nên từ lần giải Đôi kế tiếp sẽ không áp dụng hình thức 1A đứng với 1B nữa mà sẽ chia ra 2 nội dung : A và B
- Hiện tại trình tennis của OS thì khoảng hơn 40 member là trình A rồi ( trong đó có A- , A+ , A++ ) , còn lại khoảng hơn 10 member là trình B thôi .
- Tuy chia 2 nội dung thì cơ cấu giải thưởng sẽ ...phát sinh thêm , chi phí sẽ ...tăng , nhưng đây là chuyện ..nhỏ ???

4/ Về cúp cờ :
- Bắt đầu từ giải kế tiếp thì cúp cờ của giải OTC sẽ mang tính truyền thống , nghĩa là hình thức , mẫu mã của cúp sẽ không thay đổi theo thời gian , hàng ...trăm năm sau mẫu mã chiếc cúp cũng sẽ không thay đổi .
- Dự kiến cúp sẽ có các tiêu chí sau : đẹp long lanh ( bằng pha lê hay thủy tinh ) , hình chiếc xe hơi hay giống cái đĩa bạc như các giải grandslam , trên chiếc cúp sẽ có in logo OS

rất mong các bác cùng BTC OTC đóng góp ý kiến để các giải đấu thể thao của OS sắp tới ngày càng hoàn thiện hơn ( tha hồ ném đá hén các bác để em gom lại rút kinh nhgiệm ) , cám ơn các bác

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
RE: Tổng kết và rút kinh nghiệm giải tennis OS

Đợt sau em dẫn nguyên 1 dàn em út là các cô gái xinh tươi. Mặc váy và cầm bông để cổ vũ cho các bác nghen! :D

Hạng D
15/11/07
2.535
10.918
113
Việt nam - Sài gòn
os.com

Em nể nhất Bác dấy . Ngồi tới cuôi cùng luôn. Chầu cuối gấu và chim dãi em không dám uống vì sợ nằm luôn không về dược .Vui ơi là vui .Cám ơn ban tổ chức nhìu nhìu .

Hạng B2
27/10/07
338
0
0
TP.HCM

Lần đầu tiên tham gia giải của OTC em đã được 1 ngày vui vẻ và sảng khoái quá trời lun. Tks BTC và tất cả các bác nhé:D

Trích đoạn: thuytram

Đợt sau em dẫn nguyên 1 dàn em út là các cô gái xinh tươi. Mặc váy và cầm bông để cổ vũ cho các bác nghen! :D

Từ giải sau anh đăng ký đưa đón em và dàn "quân lính xinh tươi" luôn nhé....:D:D:D:D...bo bo xì ông Kẹt xe đi em:D:D:D

Hạng B2
3/5/07
233
1
18

Bác bờm cứ thấy ... là tơm tớp vậy pa. Hay bác cho e gởi người ác nhất FFC cho bác luôn nhe, Bác chịu hông
@thuytram: chia cho xe a và xe bác bờm mỗi xe 1 nữa đội hình được k e?

@duysiena: E thấy các bác tổ chức vậy là tốt lắm đó bác, lần sau bác chia 3 giãi luôn cho vui: A, B và Z (dành cho hạng gà, cái giãi này e chơi được à nhe)

Hạng C
19/12/06
734
368
63
Ngôi Sao Ba Cánh

@duy_sienna : bác rút kinh nghiệm đi nhe bác , bác nhậu tới bến luôn :D
@bomdien : anh cũng rút kinh nghiệm đi , tươm tướp ko à

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

lần sau bác chia 3 giãi luôn cho vui: A, B và Z (dành cho hạng gà, cái giãi này e chơi được à nhe)
dạ cái này thì BTC đã dự định tổ chức ngay từ giải lần đầu tiên lận ( nhưng không đủ VĐV ) , giống như các giải phong trào khác thì ngoài các nội dung thi đấu chính thức luôn có 1 giải hay gọi là giải lãnh đạo : BTC dự kiến sẽ mời một số bác trong BĐH OS, nhà tài trợ , bác nph68 nè,.....tham gia giải này ( khoảng 4 cặp là OK )
@duy_sienna : bác rút kinh nghiệm đi nhe bác , bác nhậu tới bến luôn
không phải bạn của Pa con nhậu tới bến con ơi mà Pa đang hoàn thành nốt bổn phận của BTC mà !! khi nào các VĐV về hết thì BTC mới được về, rồi BTC còn đứng tiển vẫy tay chào các VĐV , CĐV ra về nữa , rất mong con thông cảm và hiểu cho bạn của pa con

Last edited by a moderator:
Hạng C
28/5/07
543
34
28

Bác Duy sỉa ui , thế cái vụ test mà bác nào chơi kiểu dấu nghề , rồi được sắp vô B uýnh thì sao bác ?

Hạng C
28/5/07
543
34
28

Bác Duy sỉa ui , thế cái vụ test mà bác nào chơi kiểu dấu nghề , rồi được sắp vô B uýnh thì sao bác ?