Hạng C
Anh cũng nghía em này hả? Ngoại thất spa xong đẹp thật sự, không biết máy móc có ổn không thôi, gầm bệ thế nào? sợ nhất là nằm đường. Chứ tay lái xấu cũng không vấn đề gì đâu anh. Mình nghĩ dòng Toy giá trị sưu tập cao hơn mấy dòng Luxugen, giá trị thương hiệu không có. :D
Em có nghía là nghía con Kia Soul cũng của anh thớt này. Con này chỉ thích cái màu nước sơn hợp phong thủy với con gái em. Không có nhu cầu 7 chỗ.
BMW 318I là lý tưởng nhất rồi, chỉ tiếc là để giữ cho nó luôn chạy ngon vất vả quá.

Hạng D
30/11/10
3.972
56.810
113
Theo mình mấy dòng BMW, MER, Audi... thì không nên chơi xe cũ, vì đầu tư chi phí cho nó quá nặng và việc bảo trì bảo dưỡng quá khó khăn, được cái thương hiệu và cảm giác mình lái xe xịn nghe phê phê. Nhưng ngại nhất là vụ nằm đường, nhất là khi đi đường trường, du lịch... đôi khi anh đi du lịch để kiếm cái cảm giác thư giản, xe nó vật lên vật xuống mất hết vui.
Mình cũng thích ngoại thất em này và màu của nó, nhưng mình không rành xe, nên xe cũ mà đời sâu quá thì không dám đụng.
Em có nghía là nghía con Kia Soul cũng của anh thớt này. Con này chỉ thích cái màu nước sơn hợp phong thủy với con gái em. Không có nhu cầu 7 chỗ.
BMW 318I là lý tưởng nhất rồi, chỉ tiếc là để giữ cho nó luôn chạy ngon vất vả quá.

• Like
Reactions: Linh74 and Thang Q2
Hạng D
10/4/10
1.350
4.804
113
các anh rành cho hỏi con này vs con innova đời 2008 thì sao ạ ?
đồ thay, độ hao xăng, vận hành
em cảm ơn