Hạng C
13/5/16
839
15.555
68
Hộp số CVT thì ko bằng AT của CX5 hay Tucson.
Rộng thì ko có cửa so với Innova Cross
HEV của Honda thì chưa có tên tuổi gì so với Hybrid của Toyota.
Hệ thống treo, mức độ an toàn, hệ thống dẫn động và kể cả cái hay nhất của CRV là cảm giác lái thì cũng ko so được với Forester.
Vậy theo các a CRV đắt 1 cách phi lý vì cái gì?
Vì nó là Honda !? :D

• Like
Reactions: Cu Tom
Hạng C
7/10/19
918
1.366
58
44
Là mua xe được tặng kèm 1 bịch lạc về nhậu đãi xe mới mua phải không các bác....

Hạng C
28/6/15
670
941
93
Tui mà là người trong ban tư vấn tui đốc mấy sếp lấy lạc 69tr hoặc có thêm bia thì thêm 89tr, dân mình nghiện với ngáo còn đầy nó mua xe vì cái logo thôi, nên tranh thủ vợt được ai thì ăn chặt người đó :D

Hạng F
29/10/14
8.544
11.232
113
Hộp số CVT thì ko bằng AT của CX5 hay Tucson.
Rộng thì ko có cửa so với Innova Cross
HEV của Honda thì chưa có tên tuổi gì so với Hybrid của Toyota.
Hệ thống treo, mức độ an toàn, hệ thống dẫn động và kể cả cái hay nhất của CRV là cảm giác lái thì cũng ko so được với Forester.
Vậy theo các a CRV đắt 1 cách phi lý vì cái gì?
Cái gì nó cũng chất hơn thằng khác anh ạ. Honda crv là chiếc xe tốt giá cao. Còn cx5, tucson... là chiếc xe bình thường và giá bình thường.
Crv em ko sở hữu nhưng cũng được chạy kha khá. Chất liệu nội thất thuộc hàng cao cấp. Thân vỏ cứng. Khung gầm chắc, treo ngon... ngon ở đây là ngon hơn bọn cùng phân khúc.
- giá crv đợt này em nghĩ sét giá để đẩy hàng tồn thế hệ cũ thôi.

• Like
Reactions: Phước.OS
Hạng B2
21/11/14
305
216
43
42
Không ai chăm sóc tâm lý khách hàng việt như honda….
Vờ bia kèm lạc với set cái giá để mấy bác mua bản củ bớt tửi thân…. Vài bửa honda về đủ linh kiện ráp ồ ạt thì lại km100 trước bạ và 50 củ ngay… e nghỉ thế là vừa đẹp..

Hạng B2
21/11/14
305
216
43
42
Không ai chăm sóc tâm lý khách hàng việt như honda….
Vờ bia kèm lạc với set cái giá để mấy bác mua bản củ bớt tửi thân…. Vài bửa honda về đủ linh kiện ráp ồ ạt thì lại km100 trước bạ và 50 củ ngay… e nghỉ thế là vừa đẹp..
Ý e giờ ráp được vài chục con để đại lý trưng bày tháng 12 hạn chót giảm trước bạ ăn dày đợt qua tết âm lịch km kịch khung cho coi