Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Mình nghe nói về hiện tượng này cũng nhiều và cũng đã mục sở thị lúc 4h30 sáng mùng 2 trên cao tốc LT-GD đoạn LT đến GD! Sao các bác chức năng ko nghe ko biết và ko thấy nhỉ?
Tôm du xuân
Tối mùng 1 khi đến trạm Dầu Giây có em bán vé hỏi có thấy xe máy đi trên cao tốc hay không?
Đặc sản của xứ thiên đàng là đây, luôn tranh thủ nắm bắt cơ hội, thích làm nổi, sau đó là..."tôi buồn không biết vì sao tôi buồn" ...
:3dnhiumaygif::3dnhiumay:

Không bao giờ khá nỗi, đây gọi là vô văn hóa chứ không cần né tránh mà gọi bằng vô ý thức. Mà mấy ông xxx đâu ko ra lụm bánh mỳ nhỉ?
View attachment 420283 View attachment 420284 Vãi thánh đi xe 2 bánh cao tốc LT-DG chụp lúc tối mùng 2 Tết

Hôm mùng 2, đi CT LT-DG tầm 9h sáng , đoạn sắp ra cuối CT, cũng gặp 1 hàng dài chạy 2B :3ddown::3ddown::3ddown:
Vài tiếng sau, lên tới CT Liên Khương lại gặp xe 2B chạy suốt tuyến như quân Nguyên... :3dlacdau::3dlacdau::3dlacdau:
À, còn gặp các bác PKL đánh võng trước đầu xe mình nữa! :3dsohai::3dsohai::3dsohai:

Tối hôm qua 20h về lại SG, CT LT-DG cũng tầm chục bác 2B chạy như hình chủ thớt, à, còn mặc cái áo chéo phản quang như kiểu các anh chị công nhân môi trường nữa... :3ddaomat::3ddaomat::3ddaomat:

buổi tối chạy thấy xe máy chắc các bác run lắm nhỉ :)

Hem run, mà bấn loạn, hẻm biết mình có chạy nhầm vào QL hem...hahaha... :3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

• Like
Reactions: Nbson217