Hạng D
6/12/07
1.353
14.571
113
Sao cứ nghĩ là xe sẽ bán cho SG và HN ???

Cá nhân em thấy xe này về tỉnh sẽ ngon.

Tất nhiên phục vụ 1 số đối tượng cụ thể.

Hạng F
3/10/15
9.991
12.332
113
dân VN sĩ diện lắm, tiền thì đéo có mà oto thì phải là Mec BMW mới chịu, chứ KIA giá cả tỷ còn bĩu môi chê lên chê xuống, trong khi i10 hay Morning còn đéo có tiền mua, mà đít thì mài mòn cái yên xe máy ghẻ. Thì cái xe Hồng Quang này chắc chắn ế
Chuẩn.
Dân VN đã sĩ diện còn hay bơm đểu, ko cần biết xe tốt hay không, Hyundai Elantra mới bây giờ trông lung linh luôn, nhưng mà cứ coi C200 mới ngầu và sống chết vay mượn mua.
Thì xe Hồng Quang ko cần biết tốt xấu đâu.

• Like
  • Haha
Reactions: bibibin and Osin
Hạng F
29/10/16
11.718
23.095
113
Pháp
Xe Hán nô là tránh xa, khỏi nói nhiều
Đồ Hán ...ở VN ,như bầy lợn con, no name nhiều lắm, trừ TQ không muốn mà thôi, nếu nó làm là VN chạy xe TQ với 100 triệu hết. Đừng giởn với kinh tế TQ.

Ngay cả du lịch TQ chưa về mà than rồi

Hạng D
24/2/20
4.581
7.599
113
37
Đồ Hán ...ở VN ,như bầy lợn con, no name nhiều lắm, trừ TQ không muốn mà thôi, nếu nó làm là VN chạy xe TQ với 100 triệu hết. Đừng giởn với kinh tế TQ.

Ngay cả du lịch TQ chưa về mà than rồi
Đồ nội địa trung quốc ko tệ thậm chí ngon hơn đồ vn mình nhiều, nếu có trách thì trách bọn gian thương và xxx ăn nhiều nên mới mang hàng kém chất lượng về vn. Nhiều người cứ chê trung quốc chứ thật sự xét trên tất cả mọi mặt mình chả hơn họ được cái gì ngoài bòn rút và cào phím.

Hạng D
26/1/11
1.179
1.231
113
Chuẩn.
Dân VN đã sĩ diện còn hay bơm đểu, ko cần biết xe tốt hay không, Hyundai Elantra mới bây giờ trông lung linh luôn, nhưng mà cứ coi C200 mới ngầu và sống chết vay mượn mua.
Thì xe Hồng Quang ko cần biết tốt xấu đâu.
Dân VN là dân gì? Cụ phải nói rõ miền nào vùng nào? Chứ em thấy toàn miền bắc kỳ ló gắn đinh ba, báo đen...vân vân mây mây khi chạy xe tàu ko à, chứ trong nam kỳ thì người ta vẫn để nguyên khi ra đường :D. PS: xe này giờ gắn được logo nào để được sĩ diện nhĩ :)

Hạng D
21/12/14
2.233
8.034
123
Đồ nội địa trung quốc ko tệ thậm chí ngon hơn đồ vn mình nhiều, nếu có trách thì trách bọn gian thương và xxx ăn nhiều nên mới mang hàng kém chất lượng về vn. Nhiều người cứ chê trung quốc chứ thật sự xét trên tất cả mọi mặt mình chả hơn họ được cái gì ngoài bòn rút và cào phím.
Ngồi ở vn cầm cái đt search map google của tầu thì nó hiển thị đường bộ ngon hơn bất kì thằng nào trên tg

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
21/12/17
1.807
2.774
113
40
dân VN sĩ diện lắm, tiền thì đéo có mà oto thì phải là Mec BMW mới chịu, chứ KIA giá cả tỷ còn bĩu môi chê lên chê xuống, trong khi i10 hay Morning còn đéo có tiền mua, mà đít thì mài mòn cái yên xe máy ghẻ. Thì cái xe Hồng Quang này chắc chắn ế
Sĩ diện và đố kị nữa bác, em mua con Elantra gần 800 củ mà mấy thằng hàng xóm thằng nào cũng chê, trong khi nhà chúng nó từ đời ông cố ông nội toàn đi xe máy cả thôi.

Hạng D
23/2/09
1.386
8.236
128
Em nghĩ nếu TMT đã xác định lắp ráp rồi thì TMT nên mở rộng khâu marketing và xây dựng các trạm bảo hành và sạc trên thị trường trọng điểm sớm lên, chứ cứ seeding hoài như vậy cũng ko tạo sự an tâm cho khách!