Hạng B1
3/5/14
81
18
28
của bền tại người bác ơi................không yêu đừng nói lời cay đắng.....

Đúng là của bền do mình. Hyunhdai mà bác đó chê thì chắc bác đang sài, Mer, BMW, hây Audi... gì đó

Hạng B2
23/4/13
175
180
43
Hôm trước mình hơi say say tê tê - làm có 5 chai henikèn....ông chú nói thôi để tao lái cho mày chạy tao k an tâm tí nào :>> ok con gà đen mình ra sau nằm ngủ..nhưng chã ngủ được vì ông nội này la ầm lên - khen xe mình chạy sao êm quá, cảm giác lái gần như Léxẹ (Lexus) thôi xạo vừa thôi ông xe con là xe HÀN XẺNG chạy cho có zới người ta thôi chứ so với TỒ YÔ TÀ còn k dám nói chi đến anh Léxẹ - sao dám mơ. Nhưng ông phán 1 câu xanh rờn...tao nói thiệt!!! k biết THIỆT hay XẠO !!??? mời các chiến hữu FAN CLUB của Hyundai qoánh giá giúp em!

Hạng B1
23/12/11
57
26
8
Em lấy em Sò đau năm 2012, đến giữa 2013 em bán. Luc đầu đi rất ngon, ko chê vào đau dc, nhg sau đó 1 năm dỏ thì thôi rồi. Lý do là ông sep e mượn đi, đam chính diện cột điện, 60km/h hoho... Sửa hết 230 chai, nên đi lắc thấy ớn. Giơ em đi toy, nhg vẫn nhớ Sò, rất tuyệt :)

Hạng D
31/5/14
3.471
4.302
113
Em lấy em Sò đau năm 2012, đến giữa 2013 em bán. Luc đầu đi rất ngon, ko chê vào đau dc, nhg sau đó 1 năm dỏ thì thôi rồi. Lý do là ông sep e mượn đi, đam chính diện cột điện, 60km/h hoho... Sửa hết 230 chai, nên đi lắc thấy ớn. Giơ em đi toy, nhg vẫn nhớ Sò, rất tuyệt :)

Vậy là bác đổi xe do tai nạn chứ đâu phải do xe hàng xẻng đâu :v. Em đang đi sò diesel 2014 và thấy rất phê, ra cao tốc tự tin thể hiện cá tính luôn

• Like
Reactions: nhimty