Hạng D
24/10/15
3.603
2.479
113
33
E có chạy thử con PJ bản đọc lệnh thấy ồn gầm ko êm như mây con gầm rời khác

TFS confirmed
Hạng B2
24/2/23
205
1.534
93
740tr anh. Đồ chơi đầy đủ. Bản này nghe nói bị lỗi cầu sau mà ko biết là có bị lỗi hàng loạt hay tùy độ cày của từng xe.
Lỗi cụm van gài cầu thì đúng hơn, vẫn xài loại chân không cổ lổ sĩ, anh lên youtube gõ ra cả mớ cách kiểm tra.

Xin tư vấn về phụ tùng, lỗi hay gặp của Pajero GLS 2017 hay Pajero Sport 2018?

P/S: PJ là lính già thiện chiến, còn PS chỉ là thằng trẩu 1/2 tải lên đời, ko so sánh cam sành với táo mèo được nha anh thớt.
Lính dù già vẫn là lính, chinh chiến tốt khi cần, mỗi tội thuốc cho cụ giá cao và khó kiếm. Anh thớt nên cân nhắc điểm này.

Hạng B2
10/4/20
344
275
63
25
Lỗi cụm van gài cầu thì đúng hơn, vẫn xài loại chân không cổ lổ sĩ, anh lên youtube gõ ra cả mớ cách kiểm tra.

View attachment 3065783

P/S: PJ là lính già thiện chiến, còn PS chỉ là thằng trẩu 1/2 tải lên đời, ko so sánh cam sành với táo mèo được nha anh thớt.
Lính dù già vẫn là lính, chinh chiến tốt khi cần, mỗi tội thuốc cho cụ giá cao và khó kiếm. Anh thớt nên cân nhắc điểm này.
Lính già vẫn là lính nhưng già qéo, bệnh nhiều thì gọi là thương binh a mình ạ. Chứ k ai gọi là lính nữa

4/11/22
10
10
3
31
Pajero hình như là cùng phân khúc với Lăng cu zơ còn Pajero Sport thì ngang với em Phò thu nợ thôi bác. Xèng rủng rỉnh thì quất em Pajero, nhìn lực hơn. :D

Còn vụ ồn gầm của Pajero em nhớ hình như đọc đâu đó trong forum là khung gầm con Pajero này được hàn chết vào phần thân chứ ko dùng đệm như mấy con SUV khác, nên xe ít bồng bềnh hơn nhưng đổi lại là gầm nó ồn hơn (không biết phải ko?)

• Like
Reactions: Long_k
Tập Lái
2/9/13
33
49
18
Mình sẽ chọn Pajero và chuẩn bị sẳn 100tr để khắc phục những hư hỏng hiện trạng (làm ở garage ngoài). Sau này vừa đi, vừa túc tắc đầu tư thêm. Đi em này chất hơn và form dáng rất cool bác ạ!

• Like
Reactions: kudo1908 and Long_k