Tập Lái
9/12/10
38
0
6
hu hu co bac nao o da nang di caffe cho em hoc hoi ve xe voi,em dinh ga con nay di kiem asia 7 cho hay daewoo damas gi day ,ma nghe noi asia 7 cho la se tai chuyen doi nen se bi cam luu hanh trong vai nam toi phai ko nhi

Tập Lái
9/12/10
38
0
6
em muốn làm cái khơi động xe dùng quay tay cho xe em để khi bình điên yeu de^ ko nổ có được ko các bác. loại như xe hồi xưa dùng cây sắt hình chữ Z thọc vào đầu truoc quay vài vòng cái động cơ nó nổ ko can có nguoi đẩy,mong các sư phụ chỉ dân đẻ em làm ah

Tập Lái
19/1/11
39
0
0
chứng tỏ xe hay bị chết máy dọc đường nè. muốn làm cái tay quay đó thì phải làm mát động cơ bằng nước mui, cách làm là mua 1 cái bình gắn lên trên nóc, sau đó kéo ống xuống thay cho cái két nước. cái két nước vứt ra ngoài, tháo luôn cánh quạt làm mát . nếu không khi quay sẽ bị gãy cánh. thọc tay quay 17 vô trục cơ mà quay thôi. còn vấn đề xăng thì chịu rồi, có thay biẩtor cũng vậy thôi, không đủ hoà khí máy nổ yếu chạy mau rớt . có cách này nè. lấy cái máy 2b gắn vô, kéo xích từ trước ra sau cho nó chạy, hỏi kì cục vậy mà cũng hỏi, hèn gì cái thớt này đìu hiu