Quảng cáo & khuyến mãi 10 lý do nên mua Nissan Sunny

Hạng D
27/6/13
2.442
1.206
113
pr rẻ tiền quá. loại này chắc chuẩn bị khai tử rồi cùng với em mit arrage gì đó luôn.

Hạng D
15/7/13
1.045
598
113
sunny ngồi rộng rãi rất thoải mái, tuy nhiên nội và ngoại thất thì nhìn rất chán và có phần thô cứng, hy vọng là có thêm body kit mới sẽ đẹp hơn.

Hạng D
31/1/13
1.879
2.596
113
Quận 12, TP. HCM
Các dòng xe hạng B như Sunny, Vios, City về nội thất Sunny quá đơn giản nhưng chắc chắn, Vios cũng đơn giản, chắc chắn nhưng đẹp hơn Sunny, ổn nhất là City bố trí mặt taplo khá sang trọng.

Tập Lái
14/12/15
17
8
3
34
Lý do thứ 1: do các hãng taxi mua nhiều, giống như vios :D
Hiện tại Sunny cũng được một số cty taxi mua để chạy dịch vụ vì máy xe khỏe và tiết kiệm nhiên liệu, xe cách âm tốt và khoang lái rộng rãi.

Tập Lái
29/5/15
2
2
3
34
pr rẻ tiền quá. loại này chắc chuẩn bị khai tử rồi cùng với em mit arrage gì đó luôn.

Tại sao lại rẻ tiền bác? Đó là công việc của họ, phải giới thiệu sản phẩm đến cho khách hàng. Có thể họ làm không đạt yêu cầu của bác nhưng em thấy họ không nói láo, không dìm hàng đối thủ, không chơi sốc, không lợi dụng các yếu tố giật gân câu khách .... vậy rẻ tiền chỗ nào?

Tập Lái
14/12/15
17
8
3
34
Mình chỉ nói lý do bán chạy nhất của Nissan thôi mà :) phải chăng mình nói sai :D
Còn lý do vì sao nó bán chạy chắc ai cũng hiễu :)
Sunny có 3 phiên bản nha bạn, phiên bản taxi là phiên bản thấp nhất, phiên bản Sunny này chỉ bán riêng cho taxi, còn 2 phiên bản bán cho khách hàng là XV và XL nha bạn. Bạn không nên so sánh như thế.

Hạng B2
25/5/11
109
42
28
View attachment 389591 Kể từ khi ra mẳt tại thị trường Việt Nam vào tháng 6 năm 2013, Nissan Sunny đã gặt hái được những thành công nhất định và chiếm được cảm tình của một bộ phận không nhỏ khách hàng thuộc phân khúc xe sedan hạng B.[pagebreak][/pagebreak]

Hãy cùng tìm nhiểu những lý do khiến Sunny trở thành một trong những mẫu xe bán chạy tại Việt Nam.

full
Sunny được cái là nội thất rộng rãi, mang thương hiệu Nhật, bền bỉ, tiết kiệm nhiên liệu nhưng nếu so với Cruze thì không thể bằng được các bác ạ