Hạng B1
4/5/18
57
13
8
44
VN là 1 trong những nước mà người tiêu dùng có khả năng và biết tra cứu internet nhất thế giới.
Nhìn quả nội thất thì "ảnh" chưa hiểu người VN rồi. Mỗi sáng đi làm mà ôm cái sịp thì mất phong thủy luôn 1 ngày làm việc. Nissan còn non lắm, mắc rẻ gì cái volăng.

Tại Mỹ mẫu này số 1 nhưng về VN đội sổ cũng có cái lý của nó. :D

p/s : Ford đã làm được, Mazda cũng làm được,...Nhưng hãng xe còn "coi khinh" người dùng nước này nước kia thì đừng trách người tiêu dùng bạt đãi. :D
không phải người nước này nước kia mà dân mình bị cái thương hiệu nó lấn hết cả lý trí rồi. chứ xét về kĩ thuật thì xtrail ngon hơn nhiều mấy em toy hay mazda

Tập Lái
4/5/18
21
5
3
35
bao giờ ra mắt vây các cụ nhỉ. đầu xe mới nhìn đẹp phết

Hạng B2
11/6/15
274
60
28
em X Việt này đa phần tập trung vào tính năng an toàn và trải nghiệm người dùng. phần thiết kế cũng thay đổi 1 chút mình thấy ổn hơn đầu cũ

Hạng B2
11/6/15
274
60
28
Cái vô lăng của nissan xtrail bản việt nam nhìn mất mịa nó phong thuỷ
quan điểm cá nhân của em thì thấy nó đẹp và sang, nội thất oke, hơn mazda toàn nhựa ọp ẹp mới lởm =))))

Hạng B2
13/8/15
175
37
28
quan điểm cá nhân của em thì thấy nó đẹp và sang, nội thất oke, hơn mazda toàn nhựa ọp ẹp mới lởm =))))
cụ cứ chê mazda sales lại vào đập cụ giờ :D mà post đang so sánh về fortuner mà :V

Hạng B2
12/6/15
234
39
28
so sánh 1 con xe trang bị đầy đủ tính năng an toàn với 1 con là ngôi vương thánh lật thì so làm gì hả cụ