Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.346
17.912
113
Lâm Đồng
VMS vui nhưng có thể không hiệu quả (với số tiền bỏ ra) nên nhiều hãng sẽ không tham dự để tổ chức các chương trình mang đậm dấu ấn cá nhân hãng hơn.

Có rất nhiều hãng cũng không tham dự VMS. Trong đó, có truyền thống là Thaco, Hyundai; gần đây là Ford, Porsche, Vin và nhiều hãng khác...

Với THACO, sau lần tham dự VMS 2016, tập đoàn này đã quyết định sẽ không tham dự tiếp vào những năm sau mà lên kết hoạch tổ chức riêng cho mình một sân chơi riêng.

Hạng B2
2/9/19
296
204
43
49
M cũng tính đi xem xe điện của Vin ntn nhưng mà lại ko có. Tiếc quá. Trước đây mình cũng hay đi xem triển lãm oto, mấy năm gần đây bên triển lãm ăn dày, vừa tính phí của hãng xe lại vừa bán vé vào cổng. Tiền vé cũng ko bao nhiêu nhưng mình xem để tham khảo, để mua ... và cũng vì có xe đi rồi nên gần đây ko đi xem triển lãn nữa. Muốn mua xe gì thì đến hãng xem luôn. Kinh nghiệm mấy lần trước đi xem xe xin chia sẻ cho các bác: thì m chỉ thấy hãng Mercedes là giới thiệu xe mới giá hời nhất, bác nào có kế hoạch mua thì chốt luôn , sau đó 1-2 năm thì mer sẽ tăng từ từ. Vài ý kiến thân gửi các bác.

• Love
Reactions: Thanh Van
Hạng D
18/4/15
1.371
10.614
113
Một phần cực kỳ quan trọng quyết định đến sự thành công của các triển lãm auto và motors, thiếu các em gái nóng bỏng thì các cuộc triển lãm đó sẽ vô cùng ảm đạm :D
Chết cha, em thật thà quá, tic vé sẽ cao đấy, khó free đc.

Hạng D
21/3/16
1.012
665
113
Thaco vắng từ 2016 rồi, có gì lạ đâu anh
Thaco đại diện Kia, PEUGEOT, BMW, mazda 4 thương hiệu sừng sỏ vậy mà không tham gia. Còn Vin thì mâm nào cũng có mà sân nha lại bỏ. Nên cá nhân mình tháy lạ vậy