Hạng B2
17/1/13
262
89
28
xe Bác 20 năm rùi mà vẫn trèo đèo vượt suối ngon lành quá! Chi phí chăm cụ Già này có tốn kém k bác,phụ tùng chắc là hiếm lắm.

Tập Lái
23/11/16
9
31
13
38
Hồ Chí Minh
Biết bao giờ em làm được 1 chuyến
Bác thích thì nhích thôi ạ. Đường xá giờ ngon hơn rất nhiều rồi ạ.
Chuyến đi hay quá... Chúc mừng bác. Ngoại tình kiểu này an toàn mà vẫn khoái phết bác nhề
Cảm ơn bác, nghề em hay lắm - đi suốt. Đợt này ở tp lâu quá đâm nhớ mới mang ảnh cũ ra viết bài bác ạ :)

Tập Lái
23/11/16
9
31
13
38
Hồ Chí Minh
Èo ơi quá tuyệt dưng mà ko dành cho những ai ko đủ can đảm!
Cũng không tới mức đó đâu bác, hoàn cảnh bắt buộc thôi. Chứ đang yên đang lành bảo xách xe ra lội bùn đã ngại rồi bác nhỉ :))
xe Bác 20 năm rùi mà vẫn trèo đèo vượt suối ngon lành quá! Chi phí chăm cụ Già này có tốn kém k bác,phụ tùng chắc là hiếm lắm.
Em này đồ thay hãng thì siêu đắt. Ông anh em phải tự ship đồ rồi tự mò & hướng dẫn thợ sửa bác ạ. Nói chung nghề chơi là phải công phu rồi :))

Hạng B2
7/10/16
228
103
43
33
Haiza. Nhìn đường kinh quá bác ạ. Đường chả ra gì em chả nói. Lại còn phải tự dọn đường nữa cơ :))

Hạng B2
13/8/05
325
5.882
93
Quận 7, SG
QUá nhiều cung bậc cảm xúc. Đoạn này có cho vàng em cũng không dám liều đi. Bác chủ oách thật.
Cho em hỏi em chân dài này đại tu có đắt lắm không bác? Phụ tùng đặt có khó không?

Tập Lái
23/11/16
9
31
13
38
Hồ Chí Minh
Chuyến đi tuyệt vời quá bácc
Hì, bác quá khen. Việt Nam vẫn còn nhiều vùng đẹp và hoang sơ lắm :D
Ước chỉ một lần đi phượt Tây Bắc như Bác. Quá tuyệt
Thích thì nhích thôi bác ơi, không khó khăn quá đâu ạ. Cảnh đoạn Tú Lệ, Khau Phạ cũng đẹp lắm mà e ko chụp được :(
Haiza. Nhìn đường kinh quá bác ạ. Đường chả ra gì em chả nói. Lại còn phải tự dọn đường nữa cơ [BCOLOR=rgb(252, 252, 255)]:)[/BCOLOR])
Không có ai dọn mà mình không muốn dở việc phải dọn thôi bác. Qua đoạn đấy thấy đá đập kình kịch vào gầm cũng xót xe lắm bác ơi :D
QUá nhiều cung bậc cảm xúc. Đoạn này có cho vàng em cũng không dám liều đi. Bác chủ oách thật.
Cho em hỏi em chân dài này đại tu có đắt lắm không bác? Phụ tùng đặt có khó không?
:D chuyến này cũng nhiều cảm xúc thật bác ạ :D Em này đồ cũng không đắt lắm đâu, chỉ phí ship là đắt thôi. Kinh nghiệm là chờ 1 lần nhiều nhiều đồ rồi ship 1 thể cho tiện ạ. Hoặc rủ bác nào ship cùng về dùng dần :D

Hạng B2
17/1/18
190
96
28
36
Tuyệt quá! Cung tây bắc em cũng rất thích. Bác có thể cho em xin lộ trình cụ thể được không à? Hoặc bác chỉ cho em cung đẹp để đi với. Em mới lên Hà Giang, Mộc châu chữ Điện Biên và Lai Châu em chưa đi bao giờ. Tks bác!