Hạng F
6/9/18
7.368
16.352
113
35
fan xe Hàn khóc thét
Xe Hàn SUV hiện tại hình như chưa mới sx gần đây thôi bác,, nên sao so với các hãng xe có thâm niên dc,, như SUV cỡ lớn Palisade mới sx đây mà,, trước đó ko có con nào thì phải

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Tập Lái
22/3/21
4
4
3
36
Thằng nào nhồi lắm đồ điện tử lên xe thì cũng chóng hỏng vặt thôi. Nhưng xem mức độ "phủ sóng" thiết bị điện tử trên xe thì TOY luôn luôn ở mức thấp :p so với phần còn lại thì phải. Người ta toàn than xe hỏng vặt chứ xe bảo dưỡng đầy đủ thì làm gì có thằng nào "hỏng lớn" đâu :D
Toy Mỹ chứ ko phải Toy VN đâu mà bác bảo ít đồ điện tử, Toy Mỹ option chả thua gì xe Hàn hay Đức đâu, mà vấn đề là nó vẫn cứ bền, các bác cứ anti Toy nhưng lại rất lấp liếm bỏ qua vấn đề động cơ, hộp số và hệ thống điện của Toy nó vẫn bền hơn các hãng khác, ngay cả đồ điện tử nó cũng chả hỏng mấy

Hạng B2
7/9/20
212
172
43
Toy Mỹ chứ ko phải Toy VN đâu mà bác bảo ít đồ điện tử, Toy Mỹ option chả thua gì xe Hàn hay Đức đâu, mà vấn đề là nó vẫn cứ bền, các bác cứ anti Toy nhưng lại rất lấp liếm bỏ qua vấn đề động cơ, hộp số và hệ thống điện của Toy nó vẫn bền hơn các hãng khác, ngay cả đồ điện tử nó cũng chả hỏng mấy
Cứ tưởng Toy Mỹ Tho cơ :D

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng F
7/8/17
7.712
10.611
113
Cái đấy e xem trên các báo cáo xe TOY luôn có mức độ về trang bị điện tử thấp hơn hãng khác nhé. Hôm bữa trên os cũng có bài thì phải. Chứ chả rãnh mà đi bịa làm j anh ơi. Người ta tính theo từng phân khúc chứ làm sao mà lấy vios đi so với camry dc.

Hạng D
3/1/16
1.126
793
113
Không phải tự nhiên Toy có được như vậy, các bác phải thật công tâm giúp.