Tập Lái
25/10/04
11
0
0
jobvn.com
RE: 1964 1/2 Mustang mui trần

Báo cáo các bác con ở Đê La Thành là em tha từ nhà bác Quanroll về, sau khi bác ấy lên đời Porsche. Trông nó cũng khá giống tuy nhiên con ở Sài gòn còn đẹp quá và có vẻ còn nguyên vẹn hơn con của em.

Bác dylanvuvu ơi bác cho em xin cái emblem con ngựa đi, em tuy ở xa nhưng phí tổn thế nào em chịu tất.

Hạng B1
18/7/04
50
0
0

cái này có gì hay không các bác: www.otofun.com ?

Last edited by a moderator:
Tập Lái
25/10/04
11
0
0
jobvn.com

Cũng không có gì đâu bác ạ, tuy phải công nhận là em mất nhiều thì giờ cho nó hơn cho vợ cả, mà vẫn bị các bác khác kêu là bỏ bê vợ hai.

Nhưng mà không tả được cảm giác sướng khi lái nó, cả nhà em (cả vợ cả) đều thích nó. Chỉ tội là sợ nó dở chứng (toàn kiểu kẹt cửa, xì lốp, hết ắc quy thôi - cũng tại em bỏ bê nó, cứ chịu khó đi đều là hết).

Có lần chờ VIP đi chơi, VIP nói tao đi xe MẸC chẳng ma nào nó ngó, mà ngồi xe mày 15 phút có nhiều người ngó lại quá :)

Tóm lại là khổ nhưng mà vui.

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

Trích đoạn: skodaauto

Báo cáo các bác con ở Đê La Thành là em tha từ nhà bác Quanroll về, sau khi bác ấy lên đời Porsche. Trông nó cũng khá giống tuy nhiên con ở Sài gòn còn đẹp quá và có vẻ còn nguyên vẹn hơn con của em.

Bác dylanvuvu ơi bác cho em xin cái emblem con ngựa đi, em tuy ở xa nhưng phí tổn thế nào em chịu tất.

Oài ! xe của Bác ạ ? Thế Bác đã độ gì chưa ạ ? nom nó thế nào ? có ngon hơn lúc ở nhà cũ của em nó không ạ ?

Tập Lái
23/9/06
32
0
0

Báo cáo các bác con ở Đê La Thành là em tha từ nhà bác Quanroll về....

Nếu có hình thì cho xem với nhé ! Cái emblem kia thì có người lấy rồi..

Tập Lái
23/9/06
32
0
0

Xe này đẹp đấy bác! Như con trong ảnh thì giá hiện tại ở SG là bao nhiêu hả bác?

Hom thang 3, 2007 có ông vk Canada thấy xe và trả 20k nhưng không bán...ông ta nói sẽ nhập bên kia về-----> good luck, vì VN đâu cho nhập mấy chiếc trên 5 tuỡi nữa.

Tham khảo mấy chiếc bên Mỹ với tình trạng original tương đương như vầy thì người ta bán ~20k rồi...nếu có được nhập về ++chi phí vận chuyển, thuế nữa thì cái giá 20k tại VN thì chưa thuyết phục..vì hình như con này là 1964 1/2 mui trần duy nhất tại VN.

Mình có đi xem một chiếc 67 màu đỏ mui trần tại một gara trên Q BT nhưng không còn zin..tuy nhiên có độ lại với các loại phụ tùng nhìn mới lắm nhưng thấy mất cái hồn pony rồi. Nghe chủ nhân kêu giá ~19k ..

Tập Lái
25/10/04
11
0
0
jobvn.com

bác Tran_thuat_lai: Hôm nào mời bác qua ngó, chỉ cần PM cho em

bác DylanViVu: Bác cho em cái ảnh mấy cái đồ bác có được không ạ? Con của em là Mustang 1965 nhưng giống hệt con 1964 1/2

Tập Lái
23/9/06
32
0
0

bác DylanViVu: Bác cho em cái ảnh mấy cái đồ bác có được không ạ? Con của em là Mustang 1965 nhưng giống hệt con 1964 1/2

Hay vao link nay xem cang sau..con hinh kinh chieu hau ko co. http://vietmustang.blogspot.com/

Hạng B2
18/3/05
411
0
16
Ha Noi

Trích đoạn: skodaauto

bác Tran_thuat_lai: Hôm nào mời bác qua ngó, chỉ cần PM cho em
Úi ! iem thanh kiu Bác trước . Dưng mà iem mún chụp mấy cái ảnh xe Bác thì có được không Bác ? iem hỏi trước kẻo chụp xong,nhân nhân viên trông xe của Bác nó lại cho viên gạch vào đầu thì chít ! hic hic