Hạng B1
2/10/03
68
1
6
Vietnam
RE: 2006 BMW AC Schnitzer ACS7

To bác Tvr: đó là seri 7 bác à, em này sau khi độ có bộ bodykit trông giống của new Bmw M3 2006 mà em đã nhìn thấy ở trang nào rồi

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Theo tôi thì con này không phải là sơ ri 3 mà hải là sơ ri 7, sơ ri 3 không thể có cái thân to như thế được, chỉ có sơ ri 7 mới có cái thân bề thế như thế này thôi. Còn cái gương thì độ lại được mà bác, mà gương của sơ ri 3 cũng chẳng giống thế này.

Tập Lái
16/4/05
43
0
0

con này seri 7 bác a,bác kêu cái gương ko dựng len la đúng rùi vi nó dang mở ra mà,khi nào nó để cụp lại giống 3seri thi nó mới dựng đúng lên bác ơi:D

Tập Lái
15/6/05
11
0
0
53

Chào các pác !
Em thấy con này về thân hình là seri 7, nhất là cái lưới tản nhiệt, đèn và cái gân trên mui, gân sườn thì như seri 3. riêng cản trước, cản sau sao mà xấu thế nó làm yếu xe đi thì phải. Còn larăng thì rất mảng mai nhưng nhìn kỹ thì rất đẹp và chắc chắn. Còn công suất thì khỏi phải nói nhể. Mà Sêri 7 mới độ được máy V12 chứ các pác.

Hạng C
4/2/05
576
30
28

Các bác tranh luận hay quá, post bài này lên để góp vui với các bác 1 chút:

Bác 4500EFI khi post bài về em này không đưa luôn cả đường dẫn của trang web bác ấy lấy ảnh và thông số kỹ thuật nên các bác không tham khảo thêm được, đường link của bài ấy ở đây: http://www.rsportscars.com/eng/cars/acs7.asp

Phía dưới đường link có 1 bài về em này, tôi bôi đậm những phần đặc biệt:

AC Schnitzer ACS7 Facelift

Luxury and excellent driving properties - the new BMW 7-series combines these two attributes like no other luxury saloon. Owners of this model who want even more sporting performance have come to the right place at AC Schnitzer.
...

The AC Schnitzer alloy wheels in various designs and sizes provide both increased driving pleasure and a more attractive appearance. Alloy wheels are available in Type II and Type IV designs, and racing rims in Type II, III and IV. And if you want even larger and wider, you can fit up to size 22". The maximum wheel and tire combination we offer is the AC Schnitzer alloys Type II in 10.5J x 22" with tires 265/30 R22 on the front and 295/25 R22 on the rear.
...

The complete AC Schnitzer special accessory range for the BMW 7-series facelift is expected to be available from Autumn 2005 - and the equally complete range for the non-facelift model is of course available immediately.

Tvr
Tập Lái
28/5/05
15
0
0

Hihi.Đúng là nhà quê,chẳng biêt gì hết.Mà sao se ri7 này là xe luxury mà độ lên thì chẳng giống ai cả.Độ ca'i bodykid,với các lazang làm mất vẻ sang trọng của loại xe luxury.

Hạng C
4/2/05
576
30
28

AC độ những phần sau: body kit, nâng cấp hệ thống xả, thay vành 22, nâng cấp hệ thống nhún và làm giảm chiều cao gầm 1 inch so với xe gốc.

Hạng B2
15/5/05
270
1
16
Saigon

Quả thật đẹp, đẹp rất đẹp em mới nhìn là mê liền luôn á.