24/4/09
4
0
0
crazyman85 nói:
Thật ra Full option thì ở VN có bao h xài hết được các chức năng đâu,đơn giản 2 màn hình DVD sau nhiều ông 1 năm đi xe xài 2 màn hình ấy được bao nhiêu lần và xài để xem cái gì.Hummer thì chạy kéo theo bồn xăng phía sau để chạy nhưng kềnh càng,Jeep thì ko thực dụng như Land ông hoàng dòng SUV....cảm giác lái thì ngay cả Caye Turbo S cũng ko bằng Land....nhưng mà thôi bác đừng chém làm j với người bác đang chém,1 gara gần 20 chiếc với lại 3 tuần nữa về 1 em khủng long mà chắc ở VN chưa có chiếc nào.
@ Đầu ngu như đít : mấy bác ấy toàn trổ thôi,có ông tinh tướng mượn R8 tứ 5 về đi khệnh khạng khoe ngay cả bà bán vịt lộn ve chai cũng biết được là mới mua 220k,rồi 200k,rồi 190k mà con R8 ấy h nó còn ở ĐN đâu, hỏi mua xe 150k đòi trả góp....sắp tới MM hoặc RR G về chắc bác N sẽ tự nhận bác ấy nhập đấy ạ.

Uả full options là có 2 màn hình sau , còn không có full là không có 2 màn hình sau ah :D , nghe ngộ ngộ nhỉ !?
Còn cái Ranger rover Autobiography là khác nữa nghe bác :D , kô phải là options .
Mẫu Ranger rover gồm : HSE - $79,275.00, HSE LUXURY - $84,225.00 , SUPERCHARGED - $95,125.00 và cuối cùng là em AUTOBIOGRAPHY - $109,625.00 với các chi tiết riêng nếu mình ghiền :D
Còn options ra sao thì vô Land rover build thôi

But mà full hay kô full thì tuỳ theo người sử dụng thôi , mỗi người mỗi ý , mỗi người có cái gu riêng .

Cái dòng em bold : Bác đó ở Đà Nẵng hả bác , sắp tới về con khủng long Lupin hả bác :p :D

Hạng D
10/10/09
4.178
720
113
Có bác nào có RR Sport HSE hoặc RR Sport HSE Luxury 2010 hay 2011 máy xăng 5.0 hoặc máy dầu 3.6,rổ rá thế nào PM cho em với nhé!
Em đang kết em này!

Tập Lái
13/4/08
45
0
0
33
Em thấy nhiều bác có vẻ băn khoăn chuyện máy V8 5.0 mà có 370 ngựa thì yếu nhưng thực ra với mấy ông SUV này thì nhà sản xuất ng ta thường muốn tối ưu hoá 2 thông số công suất cực đại và mômen vì dù sao SUV "chân chính" vẫn quan trọng sức kéo.

Các bác so sánh cấu hình động cơ này với GL thì cũng same same thôi, nên ai đã chót mê và dc trời thương cho cái khoản ví to thì múc lẹ đi :))

Hạng D
7/8/10
1.523
30
48
bác có tấm offroad nào với em này post lên cho anh em tham khảo sức mạnh của nó nhé

Hạng B2
29/7/10
192
0
16
38
Re:gia

Chiếc xe thật xứng đáng với bác, 1 người thành đạt . Chúc mừng bác trở thành người mà ai cũng ngưỡng mộ ...