15/5/21
1.275
5.966
113
34
Anh chạy đường nào ra khỏi SG ngoại trừ về theo hội đồng hương.
Ở phố nếu nhà phố compound thì anh cách ly tại nhà, mà tỉ lệ nhiễm vừa rồi ở những khu đó là cực kỳ thấp nha.
Sản phẩm này ko dành cho đại chúng.
Mình chạy từ trc dịch rồi :D, về diện hội đồng hương toàn cocc thôi

• Like
Reactions: ANHTUANMAZDA
Hạng D
17/10/11
1.212
12.695
113
Mảng compound hàng vốn sl ít nên sẽ tăng giá, nhưng mảng này ko phải là tất cả thị trường dc.
Mảng chung cư trung cấp vẫn sẽ pt tốt, tuy giá có cao hơn nhưng an toàn khi đầu tư.
Nhà hẻm 3 4 m mới nên lo :D

• Like
Hạng D
29/12/14
1.776
8.090
113
Mảng compound hàng vốn sl ít nên sẽ tăng giá, nhưng mảng này ko phải là tất cả thị trường dc.
Mảng chung cư trung cấp vẫn sẽ pt tốt, tuy giá có cao hơn nhưng an toàn khi đầu tư.
Compound em có nói ko dành cho số đông.
Còn chung cư thì phải chọn lựa rất kĩ, vì nguồn cung nhiều.
Nhà hẻm nhỏ sẽ căng do dịch còn dài nên phân khúc này sẽ bị kén. Anh nào ôm phân khúc này thì nên cẩn thận.
Đất tỉnh thì em ko bàn.

Hạng B2
28/4/16
472
6.863
93
48
Sau dịch là nhà phố - biệt thự compound lên ngôi anh nha.
Người giàu sẽ chọn đó là nơi trú ẩn, chứ ko phải là chạy về quê, rồi tỉnh ko nhận.
Thấy a nói cũng đúng, khu mình ở chim vẫn hót cá vẫn bơi trẻ con vẫn chạy tèm lèm 4 tháng nay chưa nghe thông báo có ca + nào.

• Love
Hạng B2
18/12/14
248
190
43
Anh nào mua thì mua thôi, chớ giờ đừng trông chờ nó nổ rồi giảm giá, không có đâu. Như 1-2 năm trước chỗ quận 9 giá 1tỉ8 1 nền 50m2 em đi xem cũng nghĩ chó nó mua giá này, mua nổ chết mẹ, giờ nó nổ thật nổ
Người giàu sẽ chọn đó là nơi trú ẩn, chứ ko phải là chạy về quê, rồi tỉnh ko nhận.
Vậy e cứ để đấy cho thuê, dc giá thì sút nhỉ

Hạng B2
18/12/14
248
190
43
Vậy là e lo sốt vó rồi

Hạng B2
18/12/14
248
190
43
Đất tỉnh sốt, hút nhiều người, vì đất TP HCM giá cao quá, hạn chế số lượng nhà đầu tư.
Nhưng dân TP xuống mua đất tỉnh, toàn me mua đi bán lại, chứ có ở méo đâu, nên đẩy giá lên cao, trong khi tính khả dụng của miếng đất cực thấp (dân tỉnh bỏ đi kiếm ăn, dân địa phương có sẵn nhà, mua làm gì, mà làm gì có tiền mua), do đó phải để ý tình trạng sụp hầm. Xui là hốt hết. Mà xui nhiều chứ không ít.
Vậy tiền ít thì đi đâu bác?

Hạng D
4/12/17
1.310
1.899
113
42
Vậy hold-to-die lun pk bác? Vì dịch chắc còn lặp đi lặp lại :)

• Like