Hạng B2
18/12/14
248
190
43
Đất tỉnh sốt, hút nhiều người, vì đất TP HCM giá cao quá, hạn chế số lượng nhà đầu tư.
Nhưng dân TP xuống mua đất tỉnh, toàn me mua đi bán lại, chứ có ở méo đâu, nên đẩy giá lên cao, trong khi tính khả dụng của miếng đất cực thấp (dân tỉnh bỏ đi kiếm ăn, dân địa phương có sẵn nhà, mua làm gì, mà làm gì có tiền mua), do đó phải để ý tình trạng sụp hầm. Xui là hốt hết. Mà xui nhiều chứ không ít.
E chốt được rồi. Không được bao nhiêu. Đang chờ mấy em compound quận 9 xuống giá thì lấy 1 căn

• Like
Reactions: alibabaxxx2000
Hạng B2
14/6/17
121
209
43
35
Hehe, vâng em mua tích sản bác ơi.
mua bds gì cũng được, thời điểm này ôm nhà đất không thua được đâu bác ơi, nhà tôi có vài héc ở rừng sâu mà suốt ngày có người hỏi mua, họ mua trốn lạm phát ấy mà, chứ giá vàng cũng nhảy múa quá, không tin tưởng được.

Hạng B2
14/6/17
121
209
43
35
Tiện ích kẹt xe hả a, Vin chỉ thấy mấy cái 7&11, Circle K và tương tự là nhiều
công viên á bạn, thấy mấy người ở quanh đó hay đạp xe vô Vin chơi, còn dân về hơi đông mà giao thông chưa phát triển đồng bộ đúng là có kẹt xe thật (mình đang thuê nhà ở Vin mà, chứ k mua), hi vọng sau này đường mở rộng thôi, mình cũng muốn mua đất gần Vin ở nhưng không đủ tiền mua khu Nguyễn Xiển nên mình mua xa 1 chút là Long Phước á bạn (dù biết nhiều người không thích Vin)

Hạng F
6/9/18
7.368
16.353
113
35
công viên á bạn, thấy mấy người ở quanh đó hay đạp xe vô Vin chơi, còn dân về hơi đông mà giao thông chưa phát triển đồng bộ đúng là có kẹt xe thật (mình đang thuê nhà ở Vin mà, chứ k mua), hi vọng sau này đường mở rộng thôi, mình cũng muốn mua đất gần Vin ở nhưng không đủ tiền mua khu Nguyễn Xiển nên mình mua xa 1 chút là Long Phước á bạn (dù biết nhiều người không thích Vin)
CV thì thôi , cũng vô vài lần rồi chán thôi và ko thiết thực với dân ngoài, còn BV hay trường học thì thua
Phí để đk khám bệnh ko đăng ký trước là 1.5tr
dành cho bác nào dư tiền thì ko nói

• Wow
Reactions: Donglao
Hạng C
19/2/20
521
501
93
mua bds gì cũng được, thời điểm này ôm nhà đất không thua được đâu bác ơi, nhà tôi có vài héc ở rừng sâu mà suốt ngày có người hỏi mua, họ mua trốn lạm phát ấy mà, chứ giá vàng cũng nhảy múa quá, không tin tưởng được.
Ngon bác. Có người giới thiệu vài héc ở Đồng Nai mà em chưa đủ tiền đây :D

• Love
Reactions: huonggiang2014