Hạng D
9/7/14
1.227
1.045
113
53
Bác đi xe Đức chật quá hử? Grandis vẫn là lựa chọn hay theo phân khúc Mpv đó bác, em đi 2 con rồi mà giờ thấy nó vẫn thích ạ.

Chúc bác sớm tìm dc xe ưng ý.
Thôi quay về chém tiếp bên viber đi Vũ

Hạng D
9/7/14
1.227
1.045
113
53
nhà em cần tìm 1 xe 7 chỗ cho 4 đứa nhỏ đi học, kèm bác osin.
budget khoảng 400 chai cho xe AT, theo các bác em nên tìm Grandis hay Innova ạ?
Bác vô đây hỏi thì:
  1. Chắc cũng đã định hướng Grandis rồi
  2. Biết thế nào mấy cha trong đây cũng xúi dại mua Grandis.
Thôi thì đã định hướng thế thì cứ con đường sẽ đau khổ mà đi thôi.

Hạng C
2/11/08
711
448
63
Bác vô đây hỏi thì:
  1. Chắc cũng đã định hướng Grandis rồi
  2. Biết thế nào mấy cha trong đây cũng xúi dại mua Grandis.
Thôi thì đã định hướng thế thì cứ con đường sẽ đau khổ mà đi thôi.

Đúng là có định hướng Grandis nhưng tại chưa tìm hiểu sâu nên không biết budget có phù hợp không.

Hạng C
2/11/08
711
448
63
Bác đi xe Đức chật quá hử? Grandis vẫn là lựa chọn hay theo phân khúc Mpv đó bác, em đi 2 con rồi mà giờ thấy nó vẫn thích ạ.
Chúc bác sớm tìm dc xe ưng ý.

Nhà mình đi xe thể thao và sedan nên hơi chật. Muốn lấy 1 cái bự để tụi trẻ con đi cho thoải mái, với lại xe cũ đỡ phải giữ gìn quá. Công nhận tới giờ Grandis vẫn có cái hay của nó, tuy nhiên chưa biết có lành như thằng Ỉn không :))

• Like
Reactions: Quốc Vũ
Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Nhà mình đi xe thể thao và sedan nên hơi chật. Muốn lấy 1 cái bự để tụi trẻ con đi cho thoải mái, với lại xe cũ đỡ phải giữ gìn quá. Công nhận tới giờ Grandis vẫn có cái hay của nó, tuy nhiên chưa biết có lành như thằng Ỉn không :))
thua nhé bác....thua về mọi mặt luôn... chổ sửa cũng kén.. in bác mua 1 năm sau bán vẫn có thể lời.... gran bác đi 1 năm sau cầm chắc lổ 50 chai.
còn về chạy thì em không bàn... vì bác đang cần lành....bác hỏi trăm người ở ngoài bao với bác là 99 người sẻ nói in là lành hơn grandis... nên theo số đông đi ạ

• Like
Hạng C
5/10/15
705
711
93
dautramconyeu.com
thua nhé bác....thua về mọi mặt luôn... chổ sửa cũng kén.. in bác mua 1 năm sau bán vẫn có thể lời.... gran bác đi 1 năm sau cầm chắc lổ 50 chai.
còn về chạy thì em không bàn... vì bác đang cần lành....bác hỏi trăm người ở ngoài bao với bác là 99 người sẻ nói in là lành hơn grandis... nên theo số đông đi ạ
KEKE, THANH NIÊN CHẠY GRANDIS CHO HAY :D

• Like
Reactions: Rbx
Hạng C
5/10/15
705
711
93
dautramconyeu.com
Thực ra mà nói, em thích đi G hơn, em đi xác đầu tiên năm 2012 và năm 2015 em đổi lại củng là 1 con G. G lành tính, chi phí bảo dưỡng chỉ là bên 10 bên 8 ( 8 là ỉn - mặc dù nhà k có xe toy)em đoán là thế. Nhưng đổi lại, đằm, đi đường xa ổn định, bức tốc củng oke, với lại dàn lạnh bao lạnh teo trym cả băng sau, còn băng sau thì ngồi sướng, k như ỉn nha bác. Tham gia hội và có thể nói các bác ý lái thử ah. Em giờ lấy BMW nhưng vẫn tiếc muốn về lại G. Buồn quá anh @Rbx ơi ;) em khổ quá mà, ham hố chi giờ ....sướng chi không biết ....keke

• Like
Reactions: Rbx
Hạng C
2/11/08
711
448
63
Haha bác dắt mối đi ạ :))

Hạng C
2/11/08
711
448
63
Thực ra mà nói, em thích đi G hơn, em đi xác đầu tiên năm 2012 và năm 2015 em đổi lại củng là 1 con G. G lành tính, chi phí bảo dưỡng chỉ là bên 10 bên 8 ( 8 là ỉn - mặc dù nhà k có xe toy)em đoán là thế. Nhưng đổi lại, đằm, đi đường xa ổn định, bức tốc củng oke, với lại dàn lạnh bao lạnh teo trym cả băng sau, còn băng sau thì ngồi sướng, k như ỉn nha bác. Tham gia hội và có thể nói các bác ý lái thử ah. Em giờ lấy BMW nhưng vẫn tiếc muốn về lại G. Buồn quá anh @Rbx ơi ;) em khổ quá mà, ham hố chi giờ ....sướng chi không biết ....keke
Bác qua Bim là lên dòng nào? Nhà mình nghiện mỗi VW thôi, Toyota Đức haha

• Like