Hạng B2
24/7/16
193
168
43
41
Mazda 3 dáng đẹp nhưng chui vào e thấy gò người hơi thấp, thấp hơn cả con xe hạng A vợ e đi. Bác ráng tí lấy con Cx3 ấy nếu vẫn thích mazda. Còn vios mình khuyên bỏ, hàng Toy chỉ nên chấp nhận xe xuất Mỹ cho an tâm như Corolla cross hay Altis trở lên.

Tập Lái
21/12/23
7
5
3
27
Xem bên Auto Toàn Trung Gia Lai thử đi bạn thấy giá xe đang tốt 500tr có nhiều lựa chọn như Elantra, Cerato này kia nữa, còn nếu 2 xe nayd thì mình chọn Vios, Vios đời này là Toy sản xuất chứ ko phải dahaisu nên mua được. Nhà 4.2 thì đậu thoải mái để chiều dài tầm 5m là đỗ được
Ông toàn trung với ông tiger bán xe thấy ok nè, toàn trung thì giá hơi cao xíu chênh cỡ 20-30tr, bác mua bên đó chưa

Tập Lái
21/12/23
7
5
3
27
Xe biển trắng mà mua vios mất giá trị chủ xe. Ráng tí lên Cx-5. :D
Kaka ban đầu e ráng từ i10, xong cái ráng accent, xong suy nghĩ qua vios city, giờ 2 vợ chồng đang nghía mazda3 luôn rồi nè, chắc tới đây thôi, ráng hết nổi bác ơi

Tập Lái
19/2/22
36
26
18
35
Ông toàn trung với ông tiger bán xe thấy ok nè, toàn trung thì giá hơi cao xíu chênh cỡ 20-30tr, bác mua bên đó chưa
Toàn Trung thì hiện tại em thấy ai cũng bảo cao hơn mấy chỗ khác, còn ông Tiger em chưa xem, em thì không có nhu cầu mua ô tô do ko có đi mấy, ở sài gòn mà ko có nhu cầu đi lại nhiweuf mua ô tô lãng phí quá Bác, em thấy Accent chạy cũng được ak Bác, bạn em cũng mấy đứa mua Accent chạy được 4, 5 năm rồi vẫn ngon lành cành đào thôi

Hạng B2
5/9/20
357
2.983
93
Mazda ko hỏng vặt gì nhé, anh an tâm, chạy tầm 100 ngàn thì ngoài thay thế phụ tùng định kỳ thì chả vấn đề gì
@truongthieu
Đây là chia sẻ thiết thực từ 1 người dùng mazda 3.
B hãy tin ảnh.

• Love
Reactions: LOG