Hạng D
24/8/07
1.041
2
38
34
Cần Thơ City
RE: A8 L mới ở SG!

Trích đoạn: Mercedes S65 AMG

@KillDie: Nói thật em cũng chả biết phải giải thích với bác thế nào nữa! [&:] Đại loại là A8 có nhiều phiên bản động cơ khác nhau chứ ko phải standard là V8 4.2 như bác nói! Ngoài 4.2 ra A8 còn các phiên bản động cơ khác là 3.2 và 3.7 (2 loại này máy V6 hay V8 thì em ko rõ). Phiên bản W12 như bác nói có dung tích 6.0L!
@kate: Theo như bác nói, chiếc S63 được mang từ Tp.HCM ra bằng tàu biển thì nó nhập qua cảng Cái Lân à? [8|]

Bác KillDie vào đây ạ.Bác VW đã có bài chi tiết;)

Hạng B2
7/6/08
222
0
0
38
BerLin

Em thấy nó rồi! Khoảng 6h tối, lúc em đi qua chỗ Nỗi Nhớ (trong Phố Mới) thì gặp em nó đỗ ở đấy! Chưa biển. Kính sau ghi T16...
em đã nói mà .QN đã có S63 .hA hA

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city

Theo em trong các dòng xe hạng F thì thứ tự xếp hạng nó thế này! S-Class > Audi A8 > BMW 7 > Lexus LS > Maserati Quattroport > Jaguar XF. Hết

chả bỉết bác dựa trên tiêu chí gì mà xếp lung tung ghê , nó phải thế này :D

quattroporte - lexus LS - S class - Bim 7 - Audi A8 , còn jaguar XF thì ko có vé trong phân hạng này , chỉ cùng cấp với bim 5 , E class, A6 ....

Hạng D
27/6/08
1.135
22
63

Admin phải phong cho bác HUNGLONG status "chuyên săn đầu... xe" đi ^^
Dũng sĩ săn bắt... xế.

Trích đoạn: canadabuon

quattroporte - lexus LS - S class - Bim 7 - Audi A8 , còn jaguar XF thì ko có vé trong phân hạng này , chỉ cùng cấp với bim 5 , E class, A6 ....
Em nhầm! Phải là Jaguar XJ! XF cùng hạng với Merc CLS, Porsche Panamera, Aston Martin Rapide và Bim CS Concept!
Còn cái xếp hạng thì đó là theo đánh giá của em!

Hạng D
27/11/06
1.377
23
38
50

Trích đoạn: canadabuon

Theo em trong các dòng xe hạng F thì thứ tự xếp hạng nó thế này! S-Class > Audi A8 > BMW 7 > Lexus LS > Maserati Quattroport > Jaguar XF. Hết

Bác sống ở Bắc Mĩ mà cũng đưa ra phân hạng này à [8|], nếu em không nhầm thì cách đây rất lâu rồi bác có viết là : xin lỗi các bác, ở Bắc Mĩ Lexus chạy đầy chẳng ai để ý [8|], em rất lấy làm tiếc [8D].
Theo quan điểm của em LS khó mà địch nổi S class :)

Hạng B2
23/3/08
155
1
18
53

Trích đoạn: Kate
Bác sống ở Bắc Mĩ mà cũng đưa ra phân hạng này à [8|], nếu em không nhầm thì cách đây rất lâu rồi bác có viết là : xin lỗi các bác, ở Bắc Mĩ Lexus chạy đầy chẳng ai để ý [8|], em rất lấy làm tiếc [8D].
Theo quan điểm của em LS khó mà địch nổi S class :)
Em đồng ý với bác Kate, cá nhân em cho rằng LS chưa thể mang đặc trưng và đẳng cấp như S class, BMW 7, Audi A8, quattroporte và Jaguar XJ.