Hạng B2
7/7/12
315
20
18
hcm city
Re:ACCORD CLUB - Đại hội lần 3 (888 địa điểm trước)

Em thấy hai chỗ, chỗ nào cũng ok cả. Nhưng chọn chỗ có sân rộng để cho v2 nghỉ ngơi sau những giờ phục vụ anh em.

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113

nhanvtv9 nói:
Em thấy hai chỗ, chỗ nào cũng ok cả. Nhưng chọn chỗ có sân rộng để cho v2 nghỉ ngơi sau những giờ phục vụ anh em.
Vol cho cụ thể để mấy bác ấy còn cập nhật nữa vì thuận theo số đông mà

Hạng B2
7/7/12
315
20
18
hcm city

Em thấy 2 chỗ, thì chỗ nào cũng ok cả. Nhưng em lại thích chỗ có sân rộng để cho các v2 có chỗ nghỉ ngơi sau những giờ phục vụ các nghiện.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

anhphat nói:
nhanvtv9 nói:
Vol cho cụ thể để mấy bác ấy còn cập nhật nữa vì thuận theo số đông mà
Cụ thể đi các bác.

Hạng C
23/6/09
692
155
43

sealinks có những ưa điểm sau.
1/ rất thích hợp cho gia đình có em bé nhỏ vì nó giống như ở nhà của mình, có thể nấu những món bé thích hoặc cho bé ngồi chơi vì phòng rất rộng ở trên dưới đều có phòng khách.
2/ chổ để xe rộng mênh mông có thể sắp xếp thành một hàng dài theo đường dốc để chụp một bức hình đẹp của cả đoàn cọp.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

mexe1978 nói:
sealinks có những ưa điểm sau.
1/ rất thích hợp cho gia đình có em bé nhỏ vì nó giống như ở nhà của mình, có thể nấu những món bé thích hoặc cho bé ngồi chơi vì phòng rất rộng ở trên dưới đều có phòng khách.
2/ chổ để xe rộng mênh mông có thể sắp xếp thành một hàng dài theo đường dốc để chụp một bức hình đẹp của cả đoàn cọp.
Khuyết: hơi nắng , đi tắm biển hơi xa.....xe điện phục vụ đến 17h00....là hết. Chưa hỏi.....mình là OS....có ưu tiên phục vụ 18/24 hok ?

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

Chọn resort cho Đại hội:
  1. Sealinks (4 vote): kyanh911, mexe1978, Pháp sư, anhphat
  2. Seahorse (3 vote): kyanh911, toyota cresta, anhphat

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113

manchestervn nói:
Nguyen_Acc nói:
Em để giành 6000k để đi, mợ cả lo tiền xăng 1000k
Chờ các Bác bóng bàn .....Sáng thứ bảy xuất phát trưa CN về, xem như đi nghĩ gia đình ( ở một đêm) hưởng một đêm **** khakhakha
Biệt thự giá tháng 6 sau khi trừ khuyến mãi, các chi phí khác thì còn tầm 5.4 triệu bao gồm ăn sáng. Biệt thự này có 3 PN, trên lầu + phòng khách trên lầu, phòng khách dưới lầu + bếp... Nó quá rộng và thỏa mái cho 3 gia đình. Nếu ai đi một mình thì mình ở dưới luôn. Tính ra mỗi nhà tầm 1.8 triệu/đêm chứ không phải 6 triệu đâu bác Nguyên. Nên giá cả thì same same bên Seahorse.
Seahorse thì mát mẻ, yên tĩnh, sát biển,ngay trung tâm, tiện cho đi dạo, ngắm cảnh. Khuyết: đa số anh em đều đã trải nghiệm resort dạng này
Sealinks: rộng rãi, hiện đại, sang trong, được làm đại gia trong 1 ngày. Khuyết: hơi nắng vì ít cây cối, nằm trong khu biệt lập...
Khó chọn quá. Em thì cái nào cũng được.
Rút kinh nghiệm từ hội Previa, anh em đi SeaLinks một mình đừng khai nhé. Cứ cho các gia đình check in xong rồi vô ở thôi, ko ai kiểm tra. Vì khai ra sẽ bị phụ thu 700k/nguoi.
Ngoài ra, anh em nào đi sớm ở dài ngày thì có thể ở SeaWind (Gió Biển) của bác Toy. Giá phòng 18 USD/đêm (tỉ giá chợ đen nhé). Phòng ốc sạch sẽ, kế bên SeaHorse và SeaLinks. Em thấy SeaWind cũng là một lựa chọn. Ngày chính đại hội là ngày thứ 7, anh em mình nên ở cùng nhau. Còn anh em nào đến trước hôm đó có thể đăng kí nhiều trải nghiệm khác nhau.

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113

Ui đẹp quá ...

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa

Mexe quảng cáo sealink : đưa ra ưu điểm sealink, đưa ra khuyết đểm của seahrose là trộm cấp.
Lão TOY quảng cáo seahorse : đưa ra ưu điểm của seahorse và khuyết điểm của sealink
Còn về gala buỗi tối ngày thứ bảy 29/6 em chưa biết các Bác tổ chức như thế nào?
Nghĩa là ăn ngòai trời, tự nướng, tiệc đứng, hay ăn nhà hàng....ngòai ra có karaoke gì ko?
Chương trình có chưa TĐC? nghĩa là chúng ta có vấn đề là cần bàn ngày hôm đó ko?
Em thấy vụ nướng óc, khô, mực, thịt, cá ngoài trời là em thích rồi đấy...