Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
Re: ACCORD CLUB - Đại hội lần III 28/6 - 1/7 (Đăng ký danh sách)

@ anh Toy, em vừa đến BMT, em sẽ cố gắng thu xếp để đi nhưng kg dám hứa trước với anh. Thôi thì anh đừng tính em vô kế hoạch nha, đến lúc đó nếu đi được thì em vọt qua luôn, coi như 50/50 hé anh :)

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113

dung_gialai nói:
anhphat nói:
dung_gialai nói:
anhphat nói:
dung_gialai nói:
Còn 1 sso AE ở Biên hòa như bác Mẫn,  Hoctin....hay nhanh tay đăng ký để đặt phòng nhéNgay mai em sẽ alô cho lão Let, Tâm an khê và lão giabao
Sao lão không rủ rê em Cop thía :D
Cọp đó hỏng có....lông nên...hỏng dám rủ:D
Lông vịt ............. :D chiều lật tấm trải sàn lên nhìn tấm lông cừu ... nó bay bụi làm em nhảy mũi muốn chít ... 
Đúng đó lão, lật tấm lông lên giặt đi, cái tấm thảm là cái giữ mùi con xe lâu nhât, hum nào đại hội em lật lên mà nó hôi thì có mà chít, em la làng giữa văn võ bá quan, mời họ thưởng lãm EGLA  thì có mà...gã em nó gấpEm nói trước EGLA phải kiểm tra những điều sau:1/ Bù ga2/ số 1, buông côn xe có rần nhưng không đáng kể và xe ...đi tới- để ly nước trên capô không được đổ ( cái này liên quan đến nhiều chiện nghiệt ngã của con xe)3/ Ở các sô 3, 4, 5 tốc độ thấp nhất mà xe đi được không rần4/ Đo độ ồn ở trong xe cùng 1 phần mềm, tùy bác lựa chọn5/ Tốc độ 50km/h ở sô 5, nhịp chân ga lên 80 trong vòng bao nhiêu s6/ Tắt máy lạnh, ngồi trong xe, 4 cửa đóng thì ngừoi trong xe chịu được bao lâuNhớ bi nhiêu đó, có gì ngày mai nói tiếp:D  
Đêm gala cả hội được chiêu đãi món sườn nướng Long An với ba rọi đút lò Gia Lai, kakaka

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Ontuhily nói:
@ anh Toy, em vừa đến BMT, em sẽ cố gắng thu xếp để đi nhưng kg dám hứa trước với anh. Thôi thì anh đừng tính em vô kế hoạch nha, đến lúc đó nếu đi được thì em vọt qua luôn, coi như 50/50 hé anh :)
Ok. Cố gắng đu theo cho vui nha em.

Hạng B2
29/12/11
365
127
43
thành phố HCM

truongnx2012 nói:
dung_gialai nói:
truongnx2012 nói:
Há há... anh Dũng mà dám quất em két lên 190km thì em đi đầu xuống đất... với lại xe Mỹ ai nói KM, mà phải nó là bao nhiêu Miles/h...
Hôm qua em xxx em xanh đen của già Hy thì thấy... quá đã... dẫn một em Camry 2008 2.4g một đoạn khoảng 15km thì em kia hụt hơi không theo nổi... vậy là phải đi một mình.
Sau khi nghỉ ngơi ăn cơm tại Phan Thiết... do già Hy và em cũng nôn nóng về nên đành bỏ đoàn lại đằng sau, em đi trước. Khi em về đến nhà thì mọi người mới vừa qua ngã 3 Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai... không tin nổi....
Bác chê con két không lên nõi hay em...hỏng dám chạy:D
190km/h thì cũng tương đương 120miles, mẽo hay á, hay âu thì cũng 1 tiêu chuẩn quy đổi, không cần phải bàn cãi
Bác về đến nhà mấy xe kia mới tới...tân hiệp bởi....1 xe thì 2.0, 1 xe thì 1.8, chớ gặp phải con 2.2 A6 hén...chưa biết nói seo

Mịa em khè tý, em mà đi ban đêm thì cứ gọi là thua rùa bò...thấy đường đâu mà chạy, mắt em đã kém, với lại...đèn acc...nói cho vui chớ nó cũng khôing được sáng lắm, gặp mấy xe đời mới chạy ngược chiều thì cứ gọi là....qua được là hên:D
Hum tết em bẩu em đua với con tuscom, bác hỏng tin, còn bây chừ bác dắt con cam 2.4 thì em tin hoàn toàn
Câu này bác nói sai... em cầm xe của Anh Khanh, xe châu Á 2.0, thì em vẫn đi được như thế... không cần phải A6 2.2 của bác đâu... mà chưa chắc em 2.2 A6 của bác có thể chạy được như thế...
Bác Trường nói quá đúng. Đường dài mới biêt ngựa hay.
Ngoài xe ra còn phai nói tới tài nữa.
Xe chạy nhanh hay chậm là do bản lĩnh của người lái xe.
Bà già 88 của em môt năm ra Bắc vào Nam hai cữ .
Xe tốc hành Mai linh đi Bắc Nam mất 38h.
Còn bà già 88 đi chỉ có 36h thôi.
Trong khi đó bà già 88 chưa bao giờ phải mang theo phụ tùng sơ cua hay đồ sửa chữa dù là một cái toclovit.

Last edited by a moderator:
Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113

dongsong nói:
truongnx2012 nói:
dung_gialai nói:
truongnx2012 nói:
Há há... anh Dũng mà dám quất em két lên 190km thì em đi đầu xuống đất... với lại xe Mỹ ai nói KM, mà phải nó là bao nhiêu Miles/h...
Hôm qua em xxx em xanh đen của già Hy thì thấy... quá đã... dẫn một em Camry 2008 2.4g một đoạn khoảng 15km thì em kia hụt hơi không theo nổi... vậy là phải đi một mình.
Sau khi nghỉ ngơi ăn cơm tại Phan Thiết... do già Hy và em cũng nôn nóng về nên đành bỏ đoàn lại đằng sau, em đi trước. Khi em về đến nhà thì mọi người mới vừa qua ngã 3 Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai... không tin nổi....
Bác chê con két không lên nõi hay em...hỏng dám chạy:D
190km/h thì cũng tương đương 120miles, mẽo hay á, hay âu thì cũng 1 tiêu chuẩn quy đổi, không cần phải bàn cãi
Bác về đến nhà mấy xe kia mới tới...tân hiệp bởi....1 xe thì 2.0, 1 xe thì 1.8, chớ gặp phải con 2.2 A6 hén...chưa biết nói seo

Mịa em khè tý, em mà đi ban đêm thì cứ gọi là thua rùa bò...thấy đường đâu mà chạy, mắt em đã kém, với lại...đèn acc...nói cho vui chớ nó cũng khôing được sáng lắm, gặp mấy xe đời mới chạy ngược chiều thì cứ gọi là....qua được là hên:D
Hum tết em bẩu em đua với con tuscom, bác hỏng tin, còn bây chừ bác dắt con cam 2.4 thì em tin hoàn toàn
Câu này bác nói sai... em cầm xe của Anh Khanh, xe châu Á 2.0, thì em vẫn đi được như thế... không cần phải A6 2.2 của bác đâu... mà chưa chắc em 2.2 A6 của bác có thể chạy được như thế...
Bác Trường nói quá đúng. Đường dài mới biêt ngựa hay.
Ngoài xe ra còn phai nói tới tài nữa.
Xe chạy nhanh hay chậm là do bản lĩnh của người lái xe.
Bà già 88 của em môt năm ra Bắc vào Nam hai cữ .
Xe tốc hành Mai linh đi Bắc Nam mất 38h.
Còn bà già 88 đi chỉ có 36h thôi.
Trong khi đó bà già 88 chưa bao giờ phải mang theo phụ tùng sơ cua hay đồ sửa chữa dù là một cái toclovit.

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa

Đã nhận được 2.000k của Chim Biển

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Nguyen_Acc nói:
Đã nhận được 2.000k của Chim Biển
@ Nguyen_Acc :Em tổng hợp , ngày mai chuyển cho anh....để chuyển cọc.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Vụ gala dinner: Bên DV họ cung cấp cho mình....nếu 15 bàn trở xuống sẽ có giá 1,7tr/bàn, sẽ có 5 món....giống như tiệc cứơi. các bác cho ý kiến.Thanks

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa

toyota cresta nói:
Vụ gala dinner: Bên DV họ cung cấp cho mình....nếu 15 bàn trở xuống sẽ có giá 1,7tr/bàn, sẽ có 5 món....giống như tiệc cứơi. các bác cho ý kiến.Thanks
Em thì OK
Đến giờ em nhận :
Phongba : 1chai
Mexe1978 : 2 chai
Mencher : 2 chai
Chimbien : 2 chai