Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Y cha, em cũng bị dính mà chưa xử dứt điểm được đây.
Từ từ em nghiên cứu trị dứt bệnh, rồi sẽ ra toa ạ!

Hạng F
20/11/09
7.345
387
83
Chùa Bà Đa
gaubaccuc nói:
Mâm 15 nhưng thông số thế nào: 4x70x100 hay 4x80x114,5 ? của loại xe gì hả bác ? Có kèm theo vỏ không hay chỉ mâm không ?

truong5779 nói:
cái nì cũng hay đó, bác cho em xin một phiếu nhé
Số là sáng nay em đem em Acc97 60 triệu đi làm côn thì nghe thằng thợ quảng cáo có bộ mâm 15 đúc rất đẹp, giá rẽ. Hẹn chiều nay đem đến cho xem.
Chiều nay em đến hỏi thì nó bảo: Em nhớ nhầm, mâm của em 5 lổ, của Daewoo. EM bó tay luôn...
@Gấu: chỉ mâm ko vỏ

Hạng D
9/5/07
3.265
448
83
55
Bắc trung bộ
Chú tiểu nói:
gaubaccuc nói:
Mâm 15 nhưng thông số thế nào: 4x70x100 hay 4x80x114,5 ? của loại xe gì hả bác ? Có kèm theo vỏ không hay chỉ mâm không ?

truong5779 nói:
Số là sáng nay em đem em Acc97 60 triệu đi làm côn thì nghe thằng thợ quảng cáo có bộ mâm 15 đúc rất đẹp, giá rẽ. Hẹn chiều nay đem đến cho xem.
Chiều nay em đến hỏi thì nó bảo: Em nhớ nhầm, mâm của em 5 lổ, của Daewoo. EM bó tay luôn...
Camry 90 của bác trường cũng 5 lỗ kìa , bác Trường ơi !

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa
Em có hỏi PS về vụ này , PS nói là nếu chúng ta bị đụng phía trước, nhở bị mốp mà bánh 15 không sử dụng được thì bánh xecua kia là hoàn tòan hợp lý.
vuvietthanh nói:
toyota cresta nói:
Theo em hiểu thì thế này:
1. Ngày xưa chưa có DV cứu hộ, nên thằng Mẽo nó mới nghĩ ra cái lốp Mini này.Khi có sự cố va chạm móp vè,...... cọ vào lốp = không chạy được nữa, thay cái lốp Mini này vào để chạy đến Gara gần nhất.
2. Khi thay cái lốp Mini này vào, chỉ cho mình chạy 01 đoạn ngắn ( vì mình cảm thấy khó chịu ),và bắt buột mình phải tìm chỗ vá lốp. Tránh tình trạng thay lốp sercour xong chạy ngon lành, thì đôi khi quên vá lốp thủng trong xe, đến khi thủng lốp nữa thì không còn lốp sercour để mà thay.
Giờ thì có DV cứu hộ rồi, DV vá lốp tận nơi,chắc không cần cái lốp này.
Giờ em thấy có DV cứu hộ rồi nhưng em vẫn thấy xe mẽo nó thiết kế bánh nhỏ này để sơ cua (nó tiết kiệm?)
Chẳng may hôm đó cái DV vá lốp đó đi chơi off thì mình gọi ai ta? Hơn nữa đã thủng lốp rồi, thay thế sơ cua vào rồi thì không ai giám đi bình thường nữa đâu (sợ thủng cái nữa thì chỉ còn cách gọi DV vá lốp, và không gọi được thì gọi cứu hộ).
Theo em cái lốp sơ cua như nhau cả cái nào cũng được. Em mua cái nhỏ vì nhìn cái cốp sau nó dễ thương thôi

Hạng D
10/11/09
1.583
240
63
nha trang
quangnam.dangkiem.com
Chú tiểu nói:
gaubaccuc nói:

truong5779 nói:
vụ 5 lỗ này thay mâm xe em được đó, bác hỏi dùm em 5 lỗ nhỏ hay 5 lỗ lớn vậy bác

Hạng F
17/5/09
18.998
2.225
113
Gialai
Nghĩa là nếu không bị đụng thì xử dụng được ráo:D:D:D
Nguyen_Acc nói:
Em có hỏi PS về vụ này , PS nói là nếu chúng ta bị đụng phía trước, nhở bị mốp mà bánh 15 không sử dụng được thì bánh xecua kia là hoàn tòan hợp lý.
vuvietthanh nói:
toyota cresta nói:
Theo em hiểu thì thế này:
1. Ngày xưa chưa có DV cứu hộ, nên thằng Mẽo nó mới nghĩ ra cái lốp Mini này.Khi có sự cố va chạm móp vè,...... cọ vào lốp = không chạy được nữa, thay cái lốp Mini này vào để chạy đến Gara gần nhất.
2. Khi thay cái lốp Mini này vào, chỉ cho mình chạy 01 đoạn ngắn ( vì mình cảm thấy khó chịu ),và bắt buột mình phải tìm chỗ vá lốp. Tránh tình trạng thay lốp sercour xong chạy ngon lành, thì đôi khi quên vá lốp thủng trong xe, đến khi thủng lốp nữa thì không còn lốp sercour để mà thay.
Giờ thì có DV cứu hộ rồi, DV vá lốp tận nơi,chắc không cần cái lốp này.
Giờ em thấy có DV cứu hộ rồi nhưng em vẫn thấy xe mẽo nó thiết kế bánh nhỏ này để sơ cua (nó tiết kiệm?)
Chẳng may hôm đó cái DV vá lốp đó đi chơi off thì mình gọi ai ta? Hơn nữa đã thủng lốp rồi, thay thế sơ cua vào rồi thì không ai giám đi bình thường nữa đâu (sợ thủng cái nữa thì chỉ còn cách gọi DV vá lốp, và không gọi được thì gọi cứu hộ).
Theo em cái lốp sơ cua như nhau cả cái nào cũng được. Em mua cái nhỏ vì nhìn cái cốp sau nó dễ thương thôi

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0
Đã nhận được mâm sơ cua rin mà VVT giúp. Cái hoa lốp nhìn quá đã, còn in chữ Nhật. Đây là món mà em thích từ lâu. Cảm ơn VVT nhiều!
vuvietthanh nói:
Bác Hùng ơi khi nào nhận được hàng báo cho em với nhé

Hạng B2
4/5/12
457
37
28
vuvietthanh nói:
pghaiau nói:
@VVT : em đã gửi hàng cho bác ... khi nào nhận được bác báo em biết nhé 
ok bác em nhận được alo cho bác luôn, em đang nghi là không lắp được rồi.
Bác lắp ko vừa thì sang tên luôn cho em nhé!:D

Hạng D
9/2/11
1.177
2
36
hung_tele nói:
Đã nhận được mâm sơ cua rin mà VVT giúp. Cái hoa lốp nhìn quá đã, còn in chữ Nhật. Đây là món mà em thích từ lâu. Cảm ơn VVT nhiều!
vuvietthanh nói:
Bác Hùng ơi khi nào nhận được hàng báo cho em với nhé
Em cũng săn cái này mãi mới gặp, vẫn còn một cái R14 cho bác nào muốn cái zin để em múc hộ nào