Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao
huy812000 nói:
toyota cresta nói:
huy812000 nói:
toyota cresta nói:
huy812000 nói:
À, cái bơm xăng anh ship từ lâu rồi đã thay vô xe anh chưa anh?

chưa Huy .....oy... hàng spare....mà
Vậy hả anh, hôm nào gặp mang theo cho em nghía thử xem (hứa là nghía chứ không kêu nhường lại đâu), để em kiếm 1 em giống giống spare luôn!
ừa......chuẩn bị 2.6tr....nhoa
Chuyện nhỏ...
xoá đói , giảm nghèo....xong......lên tiếng ngon lành cành đào...kaka

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao
chuyenck nói:
<a href=
ACCORD  CLUB -  góc  chia sẻ  hình ảnh phụ tùng
" />Em vừa mua được cái này, cũng chưa biết có lắp được không và khi lắp vào có hiệu quả không hay v2 lại dật đùng đùng thì hoài của quá....
để ở ngoải kiểm tra ...có Ok chưa, lắp vào....nổ máy...kiểm tra lại...lần nữa.....mới chắc ăn.

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
toyota cresta nói:
huy812000 nói:
toyota cresta nói:
huy812000 nói:
toyota cresta nói:
huy812000 nói:

Vậy hả anh, hôm nào gặp mang theo cho em nghía thử xem (hứa là nghía chứ không kêu nhường lại đâu), để em kiếm 1 em giống giống spare luôn!
Chuyện nhỏ...
kaka.......thì chớ nói sao giờ......nói chuyện lớn, anh không cho xem hàng sao......:D

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao
huy812000 nói:
toyota cresta nói:
huy812000 nói:
toyota cresta nói:
huy812000 nói:
toyota cresta nói:
huy812000 nói:

Chuyện nhỏ...
kaka.......thì chớ nói sao giờ......nói chuyện lớn, anh không cho xem hàng sao......:D
kaka......

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113
chuyenck nói:
<a href=
" />Em vừa mua được cái này, cũng chưa biết có lắp được không và khi lắp vào có hiệu quả không hay v2 lại
<a href=
dật đùng đùng thì hoài của quá....
Thử ở ngoài chỉ biết được nó còn hoạt động hay kg thôi, còn muốn biết nó có ngon lành kg thì phải gắn vô xe test mới biết anh ơi.

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Ontuhily nói:
chuyenck nói:
<a href=
" />Em vừa mua được cái này, cũng chưa biết có lắp được không và khi lắp vào có hiệu quả không hay v2 lại
<a href=
dật đùng đùng thì hoài của quá....
Thử ở ngoài chỉ biết được nó còn hoạt động hay kg thôi, còn muốn biết nó có ngon lành kg thì phải gắn vô xe test mới biết anh ơi.
Vậy nếu mua hàng mới keng xà beng luôn thì ô kê không nhỉ?

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
Hàng này ADV bán 7,5 xị hay 8 xị gì đó, em đang dùng thấy cũng ổn, chỉ không biết là có lâu hay không thôi...! :D
chuyenck nói:
Em vừa đi công tác thái Lan mua được cái chân máy này, không biết có phải không vì chưa về nhà để lắp cho v2
<a href=
" />

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
dhhongdam nói:
Hàng này ADV bán 7,5 xị hay 8 xị gì đó, em đang dùng thấy cũng ổn, chỉ không biết là có lâu hay không thôi...! :D
chuyenck nói:
Em vừa đi công tác thái Lan mua được cái chân máy này, không biết có phải không vì chưa về nhà để lắp cho v2
<a href=
" />
8 xị thì xài 1 năm thay 1 cục vần lời chán anh nhỉ!:D

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
Uh cục của anh lúc trước bị gãy nổ máy cầm tay lái thấy run run..., nhưng khi thay vào thì êm phăng phắc, đậu ngã tư chờ đèn xanh đèn đỏ mà không có cảm giác máy nỗ, nhưng phải thay 1 lúc hết 5 cục nhé...! :D
huy812000 nói:
dhhongdam nói:
chuyenck nói:
<a href=
" />
8 xị thì xài 1 năm thay 1 cục vần lời chán anh nhỉ!:D

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
dhhongdam nói:
Uh cục của anh lúc trước bị gãy nổ máy cầm tay lái thấy run run..., nhưng khi thay vào thì êm phăng phắc, đậu ngã tư chờ đèn xanh đèn đỏ mà không có cảm giác máy nỗ, nhưng phải thay 1 lúc hết 5 cục nhé...! :D
Ủa là sao anh? Tức là anh thay tới cục thứ 5 nó mới OK à?
Mà chỉ có cục cao su dầu cho EX mới có hàng bãi anh nhỉ? Còn hàng LX thì không có nhỉ?