Hạng D
10/5/13
2.670
557
113
Cantho-Saigon
Mỗi lần thay nhớt đều đến chổ PS sao bác?
Em toàn thay nhớt mấy chổ rửa xe. Gần đây thì mấy lái xe cơ quan em thay tại cơ quan luôn.
Em thay nhớt đâu cũng được, miễn có thợ là em thay thôi. Tự thay cũng được nhưng khó. :3dcuoi:

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Tự thay nhưng phải chui vô gầm mời xả nhớt củ được ... cũng rất đơn giản

Hạng D
10/5/13
2.670
557
113
Cantho-Saigon
Tự thay nhưng phải chui vô gầm mời xả nhớt củ được ... cũng rất đơn giản
Anh phát đâu có thay nhớt như Chim với Ông địa, em nói là thay nhớt cho chồng mấy em nhe chỉ cần vô có phòng là thay thôi. Em nói thiệt thay cho xe em cũng chưa thay bao giờ vì ngại dọn nên để thợ thay thôi. Chọt thì khoái nhưng những cái đơn giản thì lại lười.:3dcuoi:

Hạng F
19/6/12
15.298
2.503
113
Anh phát đâu có thay nhớt như Chim với Ông địa, em nói là thay nhớt cho chồng mấy em nhe chỉ cần vô có phòng là thay thôi. Em nói thiệt thay cho xe em cũng chưa thay bao giờ vì ngại dọn nên để thợ thay thôi. Chọt thì khoái nhưng những cái đơn giản thì lại lười.:3dcuoi:
Thay hoài như vậy nhớt ở dưới đầu gối khô queo ... lắc kêu cạc cạc lun

Hạng B2
31/3/14
233
74
28
rotuyn nó có kêu lục cục còn sử lý được, bác nào mà lười thay nhớt xem lại buji đi hỏng cái đấy thì ko đâu có mà thay

Hạng B2
31/3/14
233
74
28
Bác có kinh nghiệm thật, chắc đã bị qua...! :3dcuoi:
em còn trai tráng chạy thoải mái, bảo dưỡng buji máy đề thường xuyên , kinh nghiệm mấy bác trước làm cùng cty là sử dụng phụ gia nhiên liệu là vài bình rượu ngâm gối đầu , xin thử uống cái mà mấy bác đuổi bảo mày chưa đến tuổi uống

• Like
Reactions: dhhongdam