Hạng C
4/1/11
767
1.187
93
Re:ACCORD CLUB - Chia sẻ đồ chơi, phụ tùng

Em có một cái ECU của Accord 94 dòng LX, DX còn hoạt động tốt tặng cho bác nào cần đây.

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

ố là la...thớt này hay quá...em đợi xem thi nào 3T chia sẻ 4 củ mâm thì em nhào vô

@hung_tele: vụ kỷ yếu, hội viên và quy chế hoạt động em sẽ bàn với bác vào thứ 2 tuần sau. Bác cố vấn giùm em...còn mấy bưa ở quê để em đi nhậu với bố vợ đã
@pghaiau: thích bác nhất ở cái khoản rốp rẻng...nhanh gọn lẹ
@thích cà sa: chúc mừng bác lên chức trưởng ban ....thu gom ve chai....

Hạng F
20/11/09
7.345
387
83
Chùa Bà Đa

Nhất trí ý kiến bác Tè Le
Em sẽ show cái bộ loa sau
Anh em ủng hộ cách đề xướng của Tè Le thôii

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8

pghaiau nói:
@hongdam: OK em sẽ gửi cho Bác . Bác ra 98 Nguyễn xí q bình thạnh nhận nhé . Mai em gửi xe quen đem xuống cho bác
OK, cám ơn Bác...:), hôm nào vào SG anh em mình cafe nhé!:), Bác thích cái đèn năng lượng mặt trời hôm trước không em gửi tặng Bác....:)

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

dhhongdam nói:
pghaiau nói:
@hongdam: OK em sẽ gửi cho Bác . Bác ra 98 Nguyễn xí q bình thạnh nhận nhé . Mai em gửi xe quen đem xuống cho bác
OK, cám ơn Bác...:), hôm nào vào SG anh em mình cafe nhé!:), Bác thích cái đèn năng lượng mặt trời hôm trước không em gửi tặng Bác....:)
ơ cái bác này ! em nhận ngay. không thích cũng nhận vì là của bác tặng mà lị hehe
đây em tặng bác cai này :

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/5/07
3.265
448
83
54
Bắc trung bộ

Em cũng đồng ý với bác Tele ! Bộ loa của Chú tiểu em định đăng ký cho xe Acc xanh của thằng em! Xe của bác Sidecar ngày trước có đầu DVD, có màn hình gương nhưng chỉ có 2 loa trước ( loa tàu màng giấy ) nên nghe rột rẹt không chấp nhận được. Em nó đang ưu tiên làm phần gầm và máy trước nên chưa thể quan tâm đến bộ VHTT được . Nếu mà đựoc xét nằm trong diện xoá đói giảm nghèo thì em đăng ký ! Em đã gom đủ 5 thành viên Acc từ 86-95 của "phân đà " Thanh hoá rồi, đợi hôm nào ngày lành tháng tốt sẽ ra mắt với cả Hội !

Hạng D
9/5/07
3.265
448
83
54
Bắc trung bộ

pghaiau nói:
dhhongdam nói:
pghaiau nói:
ơ cái bác này ! em nhận ngay. không thích cũng nhận vì là của bác tặng mà lị hehe
Chào bác Chim núi !Bác đã hỏi lại cho em bộ mâm chưa , nếu được thì em lại ...nhờ bác tiếp !

Hạng F
17/3/11
6.865
244
63
Núi rừng tây nguyên

gaubaccuc nói:
pghaiau nói:
dhhongdam nói:
pghaiau nói:
Chào bác Chim núi !Bác đã hỏi lại cho em bộ mâm chưa , nếu được thì em lại ...nhờ bác tiếp !
@gaubaccuc : em đã hỏi bác Sơn , bác ấy chưa trả lời em , để hôm nay em hỏi tiếp

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8

pghaiau nói:
gaubaccuc nói:
pghaiau nói:
dhhongdam nói:
pghaiau nói:
@gaubaccuc : em đã hỏi bác Sơn , bác ấy chưa trả lời em , để hôm nay em hỏi tiếp
Ok, em sẽ gửi luôn cái xe quen chỗ bác luôn....:)