Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49
letitbe nói:
Mình và Bác cà hụ sẽ nghiên cứu lúc nào tụi nó mổ thịt xe accord. Cách đây 2 tuần mới mổ 1 em 95, khi biết tin thì nó đã bán gần hết rồi. đây là xe campuchia không giấy tờ chỉ mổ ra bán thôi.
cũng vì cái vụ mày mà ngày hôm qua chạy xe rà rà tìm lò mổ bị tụi xxx nó bắn. Không hỉu sao mình chạy 25-30 km mà súng nó hiện 65km. bó tay. Cãi vã chán chê thì nó lập biên bản. Sau đó mình khai danh tính thì nó nói sao anh không bảo em sớm để em bỏ qua. tức thật nhưng nó có hình trong máy làm mình ứ cãi được.
gặp xxxx mà bác cãi thì chỉ có chết thôi, có danh tính thì cho mấy em nó biết đi bày đặt cãi lý với nó ,chết bác chưa rút kinh..........nguyệt nha

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
letitbe nói:
Mình và Bác cà hụ sẽ nghiên cứu lúc nào tụi nó mổ thịt xe accord. Cách đây 2 tuần mới mổ 1 em 95, khi biết tin thì nó đã bán gần hết rồi. đây là xe campuchia không giấy tờ chỉ mổ ra bán thôi.
cũng vì cái vụ mày mà ngày hôm qua chạy xe rà rà tìm lò mổ bị tụi xxx nó bắn. Không hỉu sao mình chạy 25-30 km mà súng nó hiện 65km. bó tay. Cãi vã chán chê thì nó lập biên bản. Sau đó mình khai danh tính thì nó nói sao anh không bảo em sớm để em bỏ qua. tức thật nhưng nó có hình trong máy làm mình ứ cãi được.
Chia buồn cùng bác........nhưng hôm sau ....có bị XXX......nhớ khai báo ...tên họ.....cho nó bỏ qua nghen.....

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
toyota cresta nói:
Em chuẩn bị đi Gia Lai rồi.....còn ở Pleiku...chắc hỏng đi được.....he...he
Khi nào đi vậy anh? Nếu hợp thời gian thì em xin đu theo với!

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.853
3.970
113
56
chắc cà đao
huy812000 nói:
toyota cresta nói:
Em chuẩn bị đi Gia Lai rồi.....còn ở Pleiku...chắc hỏng đi được.....he...he
Khi nào đi vậy anh? Nếu hợp thời gian thì em xin đu theo với!
Chờ .......hết tuần sau...là chốt thời gian.....

Hạng D
3/5/07
1.051
173
63
Pleiku
Xin chào các Bác hội nghiện.
Biết rằng trong tháng 12 các Bác rất bận , chúng ta sẽ trao đổi va thống nhất xem!
Nếu tụ họp đông đủ thì pleiku sẽ là nơi không có nhiều danh lam thắng cảnh nhưng sẽ co dịp để chúng ta giao lưu rất tốt vì khí hậu mát mẻ.
Nếu thuận lợi thì sẽ cố gắng xúc tiến xẻ thịt vài con accord . Các bác góp thông tin đi nhé!

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0
Em cũng ủng hộ vụ hô hào của bác Letitbe, với mong muốn gặp bác và bác Dũng. Sẽ kêu gọi mấy anh em ở PĐNT nữa.
letitbe nói:
Xin chào các Bác hội nghiện.
Biết rằng trong tháng 12 các Bác rất bận , chúng ta sẽ trao đổi va thống nhất xem!
Nếu tụ họp đông đủ thì pleiku sẽ là nơi không có nhiều danh lam thắng cảnh nhưng sẽ co dịp để chúng ta giao lưu rất tốt vì khí hậu mát mẻ.
Nếu thuận lợi thì sẽ cố gắng xúc tiến xẻ thịt vài con accord . Các bác góp thông tin đi nhé!

Hạng D
23/11/09
1.608
6
38
38
Nếu vậy thì chuyến Đà Lạt ngày 30/12 sao đây mấy bác??

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49
hôm nay chỉ có mình và bác Phổ vậy trời. mời bác Phổ ly ca fe vậy