Hạng D
24/2/10
1.433
118
63
67
Re:ACCORD CLUB - Phân đà Đà Nẵng chào đón Tè Le...

khè
khè
khè
có kẻ theo đất bỏ cuộc vui nè

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

gặp khi nào vậy già Đáng? sao già tiết kiệm thông tin quá....:D...hai con nghiện này nhiệt tình lắm....hứa hẹn 1 chuyến banh xác đây....
Võ NHư Đáng nói:
PĐ ĐN gặp PĐ miền bắc.

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

Kính gửi các bác!
Sau những sóng gió vụ mua bán xe vừa qua, tình cảm và sự nhiệt tình của 1 số con nghiện có vẻ như giảm sút đôi phần. Tuy nhiên, đã là con người thì không ai có thể hoàn thiện được ở mọi khía cạnh. Cũng có người này, người kia, có lúc này, lúc khác. Hãy bỏ qua những lời nói, hay hành động của chủ nghĩa cá nhân, để đến với nhau như những người tri kỷ, cùng có chung những đam mê trong cuộc sống.
Với ước muốn tạo dựng hình ảnh Accord Club thân thiện và hòa đồng, sẵn sàng giúp đỡ và chia sẻ, kính mong các bác cùng giúp sức để chi hội Accord ngày càng mạnh hơn, có nhiều bài viết hay, bổ ích và vui tươi hơn, để hình ảnh hội ta như 1 điểm sáng trong mắt các chi hôi khác trên OS.

Hạng D
10/11/09
1.583
240
63
nha trang
quangnam.dangkiem.com

kyanh911 nói:
Kính gửi các bác!
Sau những sóng gió vụ mua bán xe vừa qua, tình cảm và sự nhiệt tình của 1 số con nghiện có vẻ như giảm sút đôi phần. Tuy nhiên, đã là con người thì không ai có thể hoàn thiện được ở mọi khía cạnh. Cũng có người này, người kia, có lúc này, lúc khác. Hãy bỏ qua những lời nói, hay hành động của chủ nghĩa cá nhân, để đến với nhau như những người tri kỷ, cùng có chung những đam mê trong cuộc sống.
Với ước muốn tạo dựng hình ảnh Accord Club thân thiện và hòa đồng, sẵn sàng giúp đỡ và chia sẻ, kính mong các bác cùng giúp sức để chi hội Accord ngày càng mạnh hơn, có nhiều bài viết hay, bổ ích và vui tươi hơn, để hình ảnh hội ta như 1 điểm sáng trong mắt các chi hôi khác trên OS.
Hoan hô TDC đã lên tiếng bảo vệ anh em acc fan

21/11/10
1.180
36
48
Ninh Kiều, Cần Thơ

kyanh911 nói:
Kính gửi các bác!
Gần tết lo kiếm lúa TĐC ơi. Chứ tình củm đối với AC vẫn như ngày nào.

Hạng D
20/10/11
2.563
958
113
Đà Nẵng
www.otosaigon.com

Đi công tác mấy ngày ngoài bắc, ngưỡng mộ cái tinh thần nghĩa hiệp của bác Gấu và bác Giang về giải cứu CỌP XANH của bác chim biển. Nên tranh thủ thời gian canh me về Thanh Hóa tối ngày 20/12/2011 gặp 2 bác để diện kiến (văn kỳ thanh bất kiến kỳ hình). Trông 2 bác tươi vui quá và nhiệt tình nữa chứ. Mời 2 bác đó off CAFFE nhưng cuối cùng chia tay tôi lại quên thanh toán tiền mới chết chứ. ..........

Last edited by a moderator:
Hạng D
20/9/09
1.388
7
38
49
Phố Biển

Võ NHư Đáng nói:
Đi công tác mấy ngày ngoài bắc, ngưỡng mộ cái tinh thần nghĩa hiệp của bác Gấu và bác Giang về giải cứu CỌP XANH của bác chim biển. Nên tranh thủ thời gian canh me về Thanh Hóa tối ngày 20/12/2011 gặp 2 bác để diện kiến (văn kỳ thanh bất kiến kỳ hình). Trông 2 bác tươi vui quá và nhiệt tình nữa chứ. Mời 2 bác đó off CAFFE nhưng cuối cùng chia tay tôi lại quên thanh toán tiền mới chết chứ. ..........
Tội này to lắm nhé Già ơi, chỉ có cách tạ tội là mời
thôi nhé, he he

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

già mê bốn bánh nói:
Gần tết lo kiếm lúa TĐC ơi. Chứ tình củm đối với AC vẫn như ngày nào.
Có lịch đi Vũng Tàu vào dịp Tết chưa bác?