Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49
Re:ACCORD CLUB - Phân đà Đà Nẵng chào đón Tè Le...

toyota cresta nói:
dung_gialai nói:
accordfan nói:
talameo nói:
Võ NHư Đáng nói:
Báo cáo các bác! đã gặp bác Dũng USD chiều nay tại Đà Nẵng. Bác Dũng cho thử VOLKSWAGEL thật là đã phải nói không có gì phải bàn cãi,<span style=""color: #ff0000;""> trong 3S lên 100 Km/giờ thật tuyệt</span>. Nhưng già Đáng bản lỉnh yếu nên chạy chỉ đến 110 thôi là run cầm cầm cập rồi nên đành bó tay. Còn gì sau đó nữa thì thầy chùa sẽ báo cáo các bác!!!!!!!!!!!!!!

<span style=""color: #ff0000;"">Ngồi im lắng nghe thui</span> .
Chúc AE Đà Nẵng và khách quí vui vẻ .
He he, Bác Thái quả là tinh tế. 3s tăng tốc lến 100km/h cũng có thể lắm chứ, nếu xuất phát của nó là từ 70km/h, nòn nếu từ 0km/h lên 100km/h thì khó à nhe, cái này chỉ có ở ngựa Ý, hay Bò thôi.
Accord đã nổ
Nay...VW còn... nổ hơn:D:D:D
Em zọt....cấm rượt nhé
<span style=""color: #ff0000;"">tại vì ra Đà Nẵng.....trúng nguyên 1 kho.....banh xác là phải rồi.......he...he</span>
quá chuẩn he............he

Hạng F
20/11/09
7.345
387
83
Chùa Bà Đa

Vụ 3s lên 100km/h bác Đáng nói là nghe lại từ bác Đồng Đô đang PR cho con VW của mình.
Cảm giác của mình khi ôm vô lăng là ... cực đã vì... em nó giá 1,5 tỷ mà ko đã thì mới lạ.
Ko có số liệu nào cả, chỉ có cảm giác. Máy 2.0, AT sang số ko nghe một chút sượng, chỉ biết khi em nó "rùng mình" tăng tốc thôi. Tiếng nổ khá giống Bò Ý (em chỉ nghĩ vậy chứ chưa nghe bò Ý ngoài đời rống)
Đạp ga thẳng cẳng ko thương tiếc thì em nó có cảm giác như 1 mũi tên được buong dây cung, lao đi vun vút. Đường biển vắng, tuy nhiên giờ tan tầm có nhiều xe máy đi làm về, em làm chủ em nó liên tục trong tốc độ 140km/h. Cảm giác chắc tay, ko 1 chút lo lắng gì. Tuy nhiên USD bên cạnh cứ la oai oái vì sợ xe máy và ... Ko buột dây an toàn thì ... em nó ... BÁO LỖI. He he

Hạng D
10/11/09
1.583
240
63
nha trang
quangnam.dangkiem.com

Chú tiểu nói:
Xe 15tr đầu Ngô mình Sở có muốn ra biển mới cũng ko được. He he. Đang tính cách cho qua được 2 lần đăng kiểm là OK rồi, cần gì biển với ... sông, ao, hồ...
Cái nì là ntn vậy thầy, em hổng hiểu.Hình như bác có quen xxx đà nẵng mà

Hạng D
8/2/11
1.827
20
38
49

Chú tiểu nói:
Vụ 3s lên 100km/h bác Đáng nói là nghe lại từ bác Đồng Đô đang PR cho con VW của mình.
Cảm giác của mình khi ôm vô lăng là ... cực đã vì... em nó giá 1,5 tỷ mà ko đã thì mới lạ.
Ko có số liệu nào cả, chỉ có cảm giác. Máy 2.0, AT sang số ko nghe một chút sượng, chỉ biết khi em nó "rùng mình" tăng tốc thôi. Tiếng nổ khá giống Bò Ý (em chỉ nghĩ vậy chứ chưa nghe bò Ý ngoài đời rống)
Đạp ga thẳng cẳng ko thương tiếc thì em nó có cảm giác như 1 mũi tên được buong dây cung, lao đi vun vút. Đường biển vắng, tuy nhiên giờ tan tầm có nhiều xe máy đi làm về, em làm chủ em nó liên tục trong tốc độ 140km/h. Cảm giác chắc tay, ko 1 chút lo lắng gì. Tuy nhiên USD bên cạnh cứ la oai oái vì sợ xe máy và ... Ko buột dây an toàn thì ... em nó ... BÁO LỖI. He he
hàng vw thì khỏi chê rồi ngoại thất , nội thất của các dòng luôn nhìn khỏi chê vì nó cũng thuộc dòng cao cấp mà bác

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Chú tiểu nói:
Em đi rồi, accord 9x không thể sánh được. Rất tuyệt vời

Hạng D
24/2/10
1.433
118
63
67

Chú tiểu nói:
Ko có số liệu nào cả, chỉ có cảm giác. Máy 2.0, <span style=""color: #ff0000;"">AT sang số ko nghe một chút sượng</span>, chỉ biết khi em nó "rùng mình" tăng tốc thôi. Tiếng nổ khá giống Bò Ý (em chỉ nghĩ vậy chứ chưa nghe bò Ý ngoài đời rống)
Xe Đức thì ác chiến là cái chắc rùi .
alo bác chủ - bác có <span style=""color: #ff0000;"">cài số S</span> chạy thử không ?

Hạng F
20/11/09
7.345
387
83
Chùa Bà Đa

talameo nói:
Xe Đức thì ác chiến là cái chắc rùi .
alo bác chủ - bác có <span style=""color: #ff0000;"">cài số S</span> chạy thử không ?

Em cũng tiếc chưa chạy số này. Khi về đến nhà hàng LYS nhậu thì mới nghĩ đến cái này nhưng sau đó Đồng Đô đi Hội An cùng 3 em chân dài, em và bác Đáng đi taxi về cơ quan. Tiếc thật chưa đi thử số Sport này.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Nhân dịp năm mới 2012, kính chúc các anh, chị và gia đình năm mới nhiều sức khỏe, hạnh phúc, thành công trong công việc và cuộc sống.
“VUI XUÂN-HẠNH PHÚC-PHÚ QUÝ-AN TOÀN!”

HAPPY NEW YEAR!2012!

TRÂN TRỌNG CHÚC MỪNG!

Thân tặng!
Năm nay kinh tế vào khủng hoảng
Thưởng có chút ít cũng không sao
Chủ yếu tinh thần vui phơi phới
Tiếp tục phấn đấu cho năm sau!