Hạng D
25/8/11
1.990
10
38
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Tình hình là em tới sau cùng, vừa vào thì em thấy không ổn, trong quán cafe trung nguyên mà mấy bác vừa lai rai vừa 888 về V2 accord quá ồn ào luôn, những khách ngồi bàn khác nhìn mình dưới cặp mắt hình viên đạn. Phải tìm không gian khác để tha hồ mà 888 về V2 thôi. Phải công nhận bác TBB đàn quá hay, còn LTMT thì làm hết 6 câu vọng cổ quá ngọt luôn. Chào bác mong có dịp gặp lại bác ở Sa Đét nhé.

Hạng D
23/11/09
1.608
6
38
39

ka..ka...lưu tấm này lại để đi tống tiền
ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY
ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

@ bác thần tài: em xin hứa từ nay em không bao giờ, không bao giờ hút thuốc nữa. Sài Gòn chiều nay..mưa..mưa.. và mưa. Ôi chua..mồm..quá..ai gọi tui đó. không biết có dịp nào ngồi ở bãi biển Nha Trang lai rai với bác vào ban đêm thì còn gì bằng.

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

tudam nói:
@ bác thần tài: em xin hứa từ nay em không bao giờ, không bao giờ hút thuốc nữa. Sài Gòn chiều nay..mưa..mưa.. và mưa. Ôi chua..mồm..quá..ai gọi tui đó. không biết có dịp nào ngồi ở bãi biển Nha Trang lai rai với bác vào ban đêm thì còn gì bằng.
ôi....lại nhớ lần lai rai ban đêm ở Nha Trang nữa rồi....chắc phải làm 1 cú biển đêm Vũng Tàu thôi nhỉ....bác nào máu thì để em lên lịch...

Hạng D
27/2/11
4.134
14
0

Cháy nhà bác nào...sờ...sờ... Chứ cháy nhà ai?
toyota cresta nói:
mấy bác show kiểu này........có ngày cháy nhà bác nào không hay