Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Le Nguyen nói:
Các bác ui, trong hội mình có ai nuôi cá dạng thuỷ sinh kg ? Em thấy đẹp quá, chắc em kg mua D90, để dành tiền nuôi thuỷ sinh mới được khi nào thành công em post hình lên cho các bác thư giãn nhe
Em cũng thuộc mê cá và thủy sinh, em theo đuổi món này lâu rồi!
Và từ ngày có V2 thì em dẹp bớt và giờ chỉ còn 1 hồ nuôi 1 HL + cá hổ.
Thủy sinh nếu đúng đỉnh thì rất đẹp bác à! Nhưng phải xác định sẽ rất cực và mất thời gian với nó, và chăm chút nó thì nó mới đẹp và lâu dài!
Và để làm được điều này cần phải tìm hiểu rất sâu về "nghề của thủy sinh" đó bác!
Và nếu đạt tới mốc thì khi bác đi làm về mệt mõi thì nhìn vô hổ thủy sinh thì mọi mệt mõi sẽ tiêu tan..........

Hạng D
10/11/09
1.583
240
63
nha trang
quangnam.dangkiem.com

huy812000 nói:
Le Nguyen nói:
Các bác ui, trong hội mình có ai nuôi cá dạng thuỷ sinh kg ? Em thấy đẹp quá, chắc em kg mua D90, để dành tiền nuôi thuỷ sinh mới được khi nào thành công em post hình lên cho các bác thư giãn nhe
Em cũng thuộc mê cá và thủy sinh, em theo đuổi món này lâu rồi!
Và từ ngày có V2 thì em dẹp bớt và giờ chỉ còn 1 hồ nuôi 1 HL + cá hổ.
Thủy sinh nếu đúng đỉnh thì rất đẹp bác à! Nhưng phải xác định sẽ rất cực và mất thời gian với nó, và chăm chút nó thì nó mới đẹp và lâu dài!
Và để làm được điều này cần phải tìm hiểu rất sâu về "nghề của thủy sinh" đó bác!
Và nếu đạt tới mốc thì khi bác đi làm về mệt mõi thì nhìn vô hổ thủy sinh thì mọi mệt mõi sẽ tiêu tan..........
em cũng đam mê món này nhưng vừa rùi lu bu mợ cả mợ 2 nhiều quá em bỏ em nó luôn, anh em hội gây dựng thêm phong trào chlowi thuỷ sinh đi, em thì đang chỉ mới nuôi tép đỏ thôi, hihihi

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

Chơi thủy sinh là hết chơi với V2 được luôn á!

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

huy812000 nói:
Rất mất thời gian và tiền... không kể công sức bỏ ra ...;);)

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

truongnx2012 nói:
huy812000 nói:
Chính xác, có thời gian em chơi hồ cá biển, chỉ trong vòng 6 tháng mà em đầu tư này nọ hết hơn 30 chai.........
Và cá rồng cũng không kém.......may giờ em đã ngừng lại.......

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

truongnx2012 nói:
huy812000 nói:
Để dành thời gian chăm sóc V2.....và dành thời gian vi vu.......chứ 2/3L rồi......

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

Le Nguyen nói:
ai chơi nổi mấy món này....hao lắm

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

chu bo doi nói:
Le Nguyen nói:

bác ạ! em nói bác nghe nè!
Mua súng còn chia sẻ với ae những khoản khắc hấp dẫn được. không thích chơi nửa thì sang lại cho ae chơi. Bác nuôi cá..........lỡ sáng mở mắt ra thấy nó nằm ngữa như mợ cả ..........là tiêu luôn D90. khóc hu hu là hết.
Muốn post hình thủy sinh cho ae xem thì đến nhà người wen bắn rồi post cũng được mà.
Lãng tử miền tây ai chơi thủy sinh? Chơi xe, nhà, gái,.......

<span style=""color: #ff0000;"">em.................chuồn chuồn nhé </span>
.

Chời ơi, ngày hôm nay em kg có lên mạng chứ nếu biết chú bộ đội quăng lựu đạn như vầy chắc em thả bom bác luôn á. Hôm nay gặp nhau ngoài đường đá lông nheo nữa chứ.....em thích thuỷ sinh vì nó giúp em giảm bớt áp lực cuộc sống....