Hạng D
30/3/10
1.049
78
48
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

truongnx2012 nói:
2/9: Bác Tú đạm, NSMSay, chú bộ đội, 5542 và em sẽ về nhà em tại Cái Bè Tiền giang (Sáng đi chiều về) tát mương, bắt cá, mò ốc, hái trái cây... ăn uống. Xong nghỉ ngơi, sau đó tắm sông, chèo xuồng, ăn cháo gỏi gà ta... sau đó về lại sì phố. Có bác Già và bác Haiaccord ở Cần Thơ và Sadec lên nữa.
Bác nào đi nữa thì alo đi chung luôn cho vui.

Chời ơi là chời . Sao không thấy chuột nướng mọi muôi ớt vậy ?????:mad::mad::mad:

Hạng F
29/8/07
8.005
26.848
113

Các bác đăng kí lẹ em đặt phòng luôn nhé. Em làm tạm 3 phòng trước

Hạng D
22/7/11
2.369
6
38
45
NoWhere

phanquanghy nói:
truongnx2012 nói:

Chời ơi là chời . Sao không thấy chuột nướng mọi muôi ớt vậy ?????:mad::mad::mad:
Các món chính buổi trưa đây anh:

1. Vịt xiêm nấu chao ăn với bún.
2. Cá lóc đồng nướng trui, nướng giấy bạc, nướng là chuói... cuốn bánh tráng
3. Chuột đồng nướng mọi
4. Ốc bưu vườn nướng
5. Tôm càng xanh nướng
6. Tráng miệng trái cây

Ngoài ra, em còn có thể thiết kế thực đơn khác là một nồi mắm cá... da trơn :D ăn với rau sống gồm rau chuối, bông sứng, kèo nèo, rau muống, rau thơm...
ực... ực + cơm trắng. Món này ăn thì no nghỉ, không có ngán nhưng không có nhậu được :D

Về thức uống, nước suối, nước ngọt cho các mợ cả và các F1, rựu cho các acc men (uống bia phí mồi lắm)
Mỗi thứ em làm một ít ăn cho ngon miệng, không nhiều nên ai chậm tay là hết :D:D
Ăn xong thì mọi người nghỉ ngơi, nói dóc. Đến khoảng 4h, tắm sông, chèo ghe cho thoải mái. Sau đó tiếp tục thưởng thức:
1. Gà ta xé phay, bóp gỏi.
2. Cháo xương gà (thịt làm gỏi roài ke ke :D:D)
Đến khoảng 17h00 mình lên xe về lại xì phé là vừa

Hạng F
29/8/07
8.005
26.848
113

Chương trình tại Tiền Giang thì quá tuyệt. Còn Cần Thơ thì trên tinh thần phượt, gặp đâu chơi đó cho thỏa mái. Chủ yếu buổi tối lên thuyền uống rượu nghe đờn ca tài tử. Nếu được sự giúp sức của các bác ở Cần Thơ thi quá tốt, không thì trên tinh thần anh em mình có gì chơi đó, đỡ tạo áp lực cho chủ nhà.
Bác Truờng đăng kí đi Cần Thơ chứ ?
truongnx2012 nói:
phanquanghy nói:
truongnx2012 nói:

Các món chính buổi trưa đây anh:

1. Vịt xiêm nấu chao ăn với bún.
2. Cá lóc đồng nướng trui, nướng giấy bạc, nướng là chuói... cuốn bánh tráng
3. Chuột đồng nướng mọi
4. Ốc bưu vườn nướng
5. Tôm càng xanh nướng
6. Tráng miệng trái cây

Ngoài ra, em còn có thể thiết kế thực đơn khác là một nồi mắm cá... da trơn :D ăn với rau sống gồm rau chuối, bông sứng, kèo nèo, rau muống, rau thơm...
ực... ực + cơm trắng. Món này ăn thì no nghỉ, không có ngán nhưng không có nhậu được :D

Về thức uống, nước suối, nước ngọt cho các mợ cả và các F1, rựu cho các acc men (uống bia phí mồi lắm)
Mỗi thứ em làm một ít ăn cho ngon miệng, không nhiều nên ai chậm tay là hết :D:D
Ăn xong thì mọi người nghỉ ngơi, nói dóc. Đến khoảng 4h, tắm sông, chèo ghe cho thoải mái. Sau đó tiếp tục thưởng thức:
1. Gà ta xé phay, bóp gỏi.
2. Cháo xương gà (thịt làm gỏi roài ke ke :D:D)
Đến khoảng 17h00 mình lên xe về lại xì phé là vừa

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

manchestervn nói:
Danh sách đi Cần Thơ các bác đăng kí ở đây luôn.
1. TĐC: 2L + 1N
2. Manchestervn: 2L+1N.
3. Manchestervn2: 2L
4.
5.
Khí thế lên nào mấy bác.
đăng ký cho PS : 01L + 01N

Hạng C
4/6/11
893
2.128
93
Quận nhì

Mai cafe Cẩm Ly bóng bàn dứt điểm chuyện MT nha các Bác Em sợ vụ án MT chìm nên mới bàn PA2 là đánh nhanh rút gọn 1 ngày nhà Bác Trường , chứ em mà đánh xe ra khỏi nhà rồi là ko muốn dìa :):) .

Last edited by a moderator:
Hạng F
29/8/07
8.005
26.848
113

Danh sách cập nhật tới giờ này
1. TĐC: 2L + 1N
2. Manchestervn: 2L+1N.
3. Manchestervn2: 2L
4. PS: 1L + 1N
5. NSMSAY: 2L + 1N

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

NSMSAY nói:
Mai cafe Cẩm Ly bóng bàn dứt điểm chuyện MT nha các Bác Em sợ vụ án MT chìm nên mới bàn PA2 là đánh nhanh rút gọn 1 ngày nhà Bác Trường , chứ em mà đánh xe ra khỏi nhà rồi là ko muốn dìa :):) .
Mợ cả em báo 1/9 phải đi làm...em đành chọn PA2.

Last edited by a moderator:
Hạng F
29/8/07
8.005
26.848
113

tudam nói:
NSMSAY nói:
Mợ cả em báo 1/9 phải đi làm...em đành chọn PA2.
Có phương án là vui rồi bác. Hẹn gặp bác ngày quốc khánh.

Hạng D
25/8/11
1.990
10
38

@ Bác Say: Ở Bến Tre bác có biết chổ nào có khu du lịch biển không? Nếu có chiều 2/9 em bay qua đó luôn.