Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY

Có em đây, cuối năm cài bừa quá khứ rồi, kg kịp thở......kinh tế khó khăn, năm nay kiếm tiền nuôi 2 vợ muốn te đầu

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Le Nguyen nói:
Có em đây, cuối năm cài bừa quá khứ rồi, kg kịp thở......kinh tế khó khăn, năm nay kiếm tiền nuôi 2 vợ muốn te đầu
em đang ....setup.....chương trình off Miền Tây.......rằm tháng giêng được không các bác

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Nhưng phải chờ TDC dzìa quơ ăn tết trở vô...rồi mới lên kế hoạch cụ thể.

Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8

Vụ này được à nhe...! Em đăng ký 1 vé...1:)
toyota cresta nói:
Nhưng phải chờ TDC dzìa quơ ăn tết trở vô...rồi mới lên kế hoạch cụ thể.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Lịch trình dự kiến:
1. Xuất phát tại cao tốc Trung lương
2. Nhập đoàn cùng các bác Miền Tây: Long An, Tiền giang, Cần Thơ.....qua Sa đéc. Đoàn đi thẳng Châu đốc.
3. Tối dạo chơi ở TX Châu đốc, sáng đi viếng (.....)...và tham quan....thưởng thức đặc sản châu đốc...nghỉ qua đêm.
4. Sáng cả đoàn đạp về Sa Đéc: tham quan 03 điểm du lịch nổi tiếng của sa đéc, dùng cơm trưa và thưởng thức đặc sản. Nghỉ qua đêm.
5. Sáng cả đoàn đạp về lại, trên đường về.....ghé ăn trưa tại tiền Giang.
6. chia tay...hẹn gặp lại.

Các bác miền tây cho ý kiến thêm.....

Hạng B2
19/1/13
306
0
0

toyota cresta nói:
Lịch trình dự kiến:
2. Nhập đoàn cùng các bác Miền Tây: Long An, Tiền giang, Cần Thơ.....qua Sa đéc. Đoàn đi thẳng Châu đốc.
3. Tối dạo chơi ở TX Châu đốc, sáng đi viếng (.....)...và tham quan....thưởng thức đặc sản châu đốc...nghỉ qua đêm.
4. Sáng cả đoàn đạp về Sa Đéc: tham quan 03 điểm du lịch nổi tiếng của sa đéc, dùng cơm trưa và thưởng thức đặc sản. Nghỉ qua đêm.

Ra giêng mình không còn bận bịu như cuối năm nữa ... vậy bác lên chương trình đi nhé ... số 4 sau không đi cần thơ rồi trên đường về ghé lại sa đéc ...

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

AnhPhat. nói:
toyota cresta nói:
Lịch trình dự kiến:

Ra giêng mình không còn bận bịu như cuối năm nữa ... vậy bác lên chương trình đi nhé ... số 4 sau không đi cần thơ rồi trên đường về ghé lại sa đéc ...
em mới ...làm nháp...đợi các bác M.Tây.....góp vô....thì chương trình mới ổn .

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

nguyendt nói:
Ôkơ pác, em sẽ lên lịch trình cho đoàn và các nơi cần thăm viếng 1 cách sớm nhứt !
thời gian....qua rằm tháng giêng...kết hợp thứ 7, chủ nhật nha.