Hạng B1
9/4/12
97
0
0
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY

nguyendt nói:
phamhuyct nói:
Còn dự án 1 ngày đi Gò thì sao mấy bác? Em hóng hoài mà ko có thông tin gì thêm ?
Em có gửi thông tin lịch trình nhưng hỏng thấy TĐC và PĐC lên tiếng gì hết? Nếu hôm nao pác rãnh, alo cho em. Bác từ Cần Thơ lên, em từ Cao Lãnh qua, gặp nhau ở LX rùi mình đi Gò chơi nhé !
Nhất trí với bác, lâu rồi không có dịp gặp mặt các bác trong hội, còn ở Cần Thơ thì em ghé thăm bác già thường xuyên.
PS: sao tự nhiên qua 1 đêm em rớt từ B1 xuống tập lái, số bài từ 67 còn 30, không hiểu admin diễn đàn làm gì nữa?

Hạng B2
19/1/13
306
0
0

phamhuyct nói:
nguyendt nói:
phamhuyct nói:
Còn dự án 1 ngày đi Gò thì sao mấy bác? Em hóng hoài mà ko có thông tin gì thêm ?
Em có gửi thông tin lịch trình nhưng hỏng thấy TĐC và PĐC lên tiếng gì hết? Nếu hôm nao pác rãnh, alo cho em. Bác từ Cần Thơ lên, em từ Cao Lãnh qua, gặp nhau ở LX rùi mình đi Gò chơi nhé !
Nhất trí với bác, lâu rồi không có dịp gặp mặt các bác trong hội, còn ở Cần Thơ thì em ghé thăm bác già thường xuyên.
PS: sao tự nhiên qua 1 đêm em rớt từ B1 xuống tập lái, số bài từ 67 còn 30, không hiểu admin diễn đàn làm gì nữa?
Vậy là B1 bác mua rồi nên bị tước bằng chứ gì ............... thui buồn làm gì cứ đua tiếp sẽ lên lại b1 ............ vô tư đi bác ......... :D

Hạng B1
9/4/12
97
0
0

AnhPhat. nói:
phamhuyct nói:
nguyendt nói:
phamhuyct nói:
Vậy là B1 bác mua rồi nên bị tước bằng chứ gì ............... thui buồn làm gì cứ đua tiếp sẽ lên lại b1 ............ vô tư đi bác ......... :D
Em không có đua, em lái chậm và cẩn thận lắm bác, vậy và cũng tước mất bằng B1 của em :D

Hạng B2
19/1/13
306
0
0

phamhuyct nói:
AnhPhat. nói:
phamhuyct nói:
nguyendt nói:
phamhuyct nói:
Em không có đua, em lái chậm và cẩn thận lắm bác, vậy và cũng tước mất bằng B1 của em :D
Tại vì bác lái chậm nên tưởng bác còn tập lái đó mà :D

Hạng B2
19/1/13
306
0
0

Bài viết của mình chiều hôm qua là 325 bây giờ vào chỉ còn 258 ...
cái vụ này server quá tải rùi :D

Last edited by a moderator:
Hạng B1
9/4/12
97
0
0

Miền Tây tết Này có Bác nào ghé thăm Cần Thơ ko?

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

phamhuyct nói:
Miền Tây tết Này có Bác nào ghé thăm Cần Thơ ko?
kyanh911 nói:
Dạ, kê hoạch của em là sadec và cần thơ....đi 3 ngày

Le Nguyen nói:
Kế hoạch of Miền Tây, 2 ngày:
....Sáng đúng 5h xuất phát, đến Mỹ Tho 6h30, ăn sáng, diễu hành qua cầu Rạch Miễu, mua 1 số đặc sản Bến Tre, tham quan trại gắn Đồng Tâm.
....10h30, đề pa xuống Đồng Tháp, ghé khu di tích Xẻo Quýt, bơi xuồng tham quan rừng tràm, ăn trưa, mắc võng nghỉ ngơi, câu cá, chiều qua Cao Lãnh tham quan Lăng Cụ Nguyễn Sinh Sắc, lấy phòng nghỉ ngơi, ăn tối karaoke
....Sáng 7h thức ăn sáng, xong đề pa đi Châu Đốc, ghé núi Sam cúng bà, đến cửa khẩu siêu thị miễn thuế Tịnh Biên mua sắm, ăn lẩu mắm nhà hàng nổi....
...Chiều 4h nạnh ai nấy về.

Last edited by a moderator: