Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi
Re: ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY

anhphat nói:
kyanh911 nói:
Lão già anhphat khó ngủ ư?
Phải chăng lại ôm sầu riêng tư?
Nửa đêm rón rén trong yên lặng
Thả phím đàn tơ ừ ứ ư
:D:D:D
Chuyện từ ngày xưa tới bây chừ
Lòng riêng 1 mối giữ khư khư
Nhớ thương man mác về nơi ấy
Có ngày bị "ban" thì bỏ xừ

Hạng B1
8/3/12
89
26
18
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

các bác cho ? Honda Accord xe còn xị thi mấy chai mới mút được! nó có hay đau bệnh không sao tôi thấy mấy bác nghiện nó quá luôn!

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Bác hỏi vầy em biết trả lời sao đây, em thấy mấy dòng xe khác người ta cũng nghiện kg thua gì accord, cho nên quan trọng là mình thích loại xe đó ở chỗ nào thôi, và muốn biết mình thích loại xe đó ở chỗ nào thì phải chạy thử hoặc mua dùng thử 1 time, nếu vẫn còn thích thì là nghiện còn nếu chịu kg thấu thì chia tay sớm bớt đau khổ....nếu bác ở Đồng Tháp thì ghé em đi, 132 Hùng Vương Sadec...em sẽ cho bác mượn chạy thử....hihihi.

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Le Nguyen nói:
Bác hỏi vầy em biết trả lời sao đây, em thấy mấy dòng xe khác người ta cũng nghiện kg thua gì accord, cho nên quan trọng là mình thích loại xe đó ở chỗ nào thôi, và muốn biết mình thích loại xe đó ở chỗ nào thì phải chạy thử hoặc mua dùng thử 1 time, nếu vẫn còn thích thì là nghiện còn nếu chịu kg thấu thì chia tay sớm bớt đau khổ....nếu bác ở Đồng Tháp thì ghé em đi, 132 Hùng Vương Sadec...em sẽ cho bác mượn chạy thử....hihihi.
Lãng tử xứt hiện....

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Chào đại gia đình accord, em xin phép được tái xứt giang hồ ạ...hổm rày em bận luyện Cửu inh Chân câm, nên kg nói được lời nào....hôm nay em chuyển qua luyện Cửu công Thần dương nên xung quá khứ rồi.....Chúc các bác nhiều sức khỏe