Hạng B2
3/6/12
146
0
16
Cần Thơ
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

Chuột đồng quay lu bây giờ lụt nghề rùi... có cá lóc nướng cuốn lá sen, ếch chiên chấm muối ớt, gà vườn luộc lá chanh chấm muốt cục ớt xanh, ốc nướng tiêu, gỏi tép bông điển điển, khô cá lóc xé trộn sầu đâu, cá linh non chiên giòn cuốn bánh trán chấm mấm me....ực....ực...lẩu lươn nấu lá giang...ực..ực....rắn bông súng nướng mọi chấm muối tiêu...ực ực....mấy bác đợi em chút nhe, em chùi nước miếng cái.....

[/quote]

[/quote]

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/5/13
1.378
263
83

cho e 1 vé với , mà phải off 2 chổ giống hôm off long hải và VT e mới chịu ah :D

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

dhhongdam nói:
Có món này không lãng tử...?! :D

Le Nguyen nói:
Chuột đồng quay lu bây giờ lụt nghề rùi... có cá lóc nướng cuốn lá sen, ếch chiên chấm muối ớt, gà vườn luộc lá chanh chấm muốt cục ớt xanh, ốc nướng tiêu, gỏi tép bông điển điển, khô cá lóc xé trộn sầu đâu, cá linh non chiên giòn cuốn bánh trán chấm mấm me....ực....ực...lẩu lươn nấu lá giang...ực..ực....rắn bông súng nướng mọi chấm muối tiêu...ực ực....mấy bác đợi em chút nhe, em chùi nước miếng cái.....
Chèn ơi, còn lưu tấm hình này nữa à......cô gái này tên Huyền, mới nghỉ làm có 1 tuần nay...phải off sớm 1 chút là mấy bác gặp lại cố nhân zồi....Mà ai chụp cũng ác quá, lựa ngay góc có bác Già mới chịu...hehehe, làm bác Già nhà mình ngủ kg được....
Còn time thì em bàn lại ntn, mình sẽ chọn ngày 11/8/2013 nhe, vì để lâu quá sẽ nguội mà cận quá sẽ xoay kg kịp. Em chốt hạ nv, xin ý kiến mấy bô lão trong phân đà ạ. Và khi đã biểu quyết thì quyết tâm thực hiện, còn địa điểm thì mấy bác ok chưa ạ

Hạng F
16/4/08
7.470
2.745
113

kyanh911 nói:
Rùi....thống nhất 11/8. Giờ thống kê danh sách đăng ký đi luôn cho xôm tụ
Ờ lên DS đi.........anh Lê Nguyên nhớ nếu là chủ nhà thì đừng mua đồ hay đặt gì sẳn nha!:D

Hạng D
23/11/09
1.608
6
38
39

kyanh911 nói:
em đăng ký 2 suất.....khả năng đi 75%.
sung lắm mà khả năng có 75%.... giống em hồi xưa nè :D