Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao
Re:ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY - XIN RA MẮT

thich_la_nhich nói:
Le Nguyen nói:
Hôm nay gặp thèng bạn đang đi 1 con xe đời mới ( em kg dám nói hiệu). Nó nói cho nó lên em cọt ngồi thử, em diễn cho 1 vòng.....thèng bạn leo xuống chắc lưỡi....xe của ông đi còn êm hơn xe của tui, nó cứ nói tới nói lui hoài nv.....mà em kg biết có thiệt hông......
Mà nói thật lòng, rất nhều người đã khen nv..chỉ là em nó bị hư hỏng lặt vặt nhiều thôi, chứ về độ đầm độ êm thì kg thua kém em nào
Còn về khoản ăn uống thì quá chuẩn, em canh rồi, xe bác Hải acc thì 100km là 6.92l, còn xe em là 6,91l....hihihi
Hơn chút xíu cho lão Hải tức chơi
Nghe noi 7022 ban rui ma ? Ba trem seo , hjhj
có ngừ trả be chem sáu rầu mà....

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

Dạ đúng vậy, nhìn trong hình, trả giá qua điện thoại, em kêu 3 trem bẻo, người ta trả 3 trem séo, em okeo....khi người ta đến xem trực tiếp, họ thụt lại còn 2 trem mốt......em gịận ghê lém, nhưng thấy họ sợ xanh mẹt tội qué nên em bỏ que.......em đồng ý 2 trem mốt, thì họ lại bảo để về tính lại.......em tính uýnh cho 1 trẹn nhưng thấy họ lấy khen lau mồ hôi nên thôi, với lại họ nặng 82kg, cao 1m8, kiểu nào em cũng thua

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao

Le Nguyen nói:
Dạ đúng vậy, nhìn trong hình, trả giá qua điện thoại, em kêu 3 trem bẻo, người ta trả 3 trem séo, em okeo....khi người ta đến xem trực tiếp, họ thụt lại còn 2 trem mốt......em gịận ghê lém, nhưng thấy họ sợ xanh mẹt tội qué nên em bỏ que.......em đồng ý 2 trem mốt, thì họ lại bảo để về tính lại.......em tính uýnh cho 1 trẹn nhưng thấy họ lấy khen lau mồ hôi nên thôi, với lại họ nặng 82kg, cao 1m8, kiểu nào em cũng thua
hehe......đè không cũng đủ chít....

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113

Le Nguyen nói:
Dạ đúng vậy, nhìn trong hình, trả giá qua điện thoại, em kêu 3 trem bẻo, người ta trả 3 trem séo, em okeo....khi người ta đến xem trực tiếp, họ thụt lại còn 2 trem mốt......em gịận ghê lém, nhưng thấy họ sợ xanh mẹt tội qué nên em bỏ que.......em đồng ý 2 trem mốt, thì họ lại bảo để về tính lại.......em tính uýnh cho 1 trẹn nhưng thấy họ lấy khen lau mồ hôi nên thôi, với lại họ nặng 82kg, cao 1m8, kiểu nào em cũng thua
Vậy thôi sẵn quê độ rồi em trả hai trem chẽn, bữa đại họi bắt cô dâu luôn nghe :D

Hạng D
20/5/11
4.747
1.520
113
47
TP Biên Hòa

Le Nguyen nói:
Nói đùa như thật...

Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp

E mới thay bình cho con vợ 2 của em, hiệu Dellkor, bảo hành 6,1 tháng, 12V-75w, bù 1,6t. Bình cũ em xài được 2,3 năm.......Vậy là tiếp tục vi vu

Hạng F
7/6/12
6.418
1.300
113

Le Nguyen nói:
E mới thay bình cho con vợ 2 của em, hiệu Dellkor, bảo hành 6,1 tháng, 12V-75A, bù 1,6t. Bình cũ em xài được 2,3 năm.......Vậy là tiếp tục vi vu
Có chạy đâu mà vi vu anh :D