Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Dạ chưa lên màu bác ơi, em chưa cho lên màu vì thấy chưa vừa ý
Bên phụ thì ok, nhưng bên tài đường nét chưa đạt...
Chia sẻ các bác ntn, trong quá trình làm, nhiều khi mình cứ bắt mấy ông thợ sửa tới sửa lui, mình sẽ cảm thấy ngại...nhưng nghĩ kỹ, các bác đừng ngại. Vì mỗi lần làm là 1 lần khó, với lại mấy ông thợ chưa chắc đã nhìn thấy những khuyết điểm đó đâu..
Vì mình làm với cả tâm huyết, còn thợ chỉ làm để xong thôi
Mình cứ cứng rắn tới cùng, ép họ phải làm thật hoàn chỉnh, có khó chịu cũng phải làm
Không phải là xe đời thấp mà còn kỹ quá, mà đó là trách nhiệm họ phải hoàn thành với mình
Và đây là hàng cứu trợ
ACCORD CLUB - PHÂN ĐÀ MIỀN TÂY

Và cái hộp túi khí sau bao năm trời ship hàng, cuối cùng em cũng đã thành công

Về tới đây trị giá 1t....nhưng cộng với tiền kinh nghiệm(do trước đây thiếu kiến thức ship từa lưa, rồi bỏ) nữa là 7t...quá mắc
Nhưng cũng xin gửi lời cám ơn bác Dũng Dream, đã cho em thông tin để ship đúng hàng. Thông số chính xác 95 Ex là: 77960-SV4-A92

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: MQMKMQ
Hạng D
8/1/10
4.959
2.063
113
Quận 8
Dạ chưa lên màu bác ơi, em chưa cho lên màu vì thấy chưa vừa ý
Bên phụ thì ok, nhưng bên tài đường nét chưa đạt...
Chia sẻ các bác ntn, trong quá trình làm, nhiều khi mình cứ bắt mấy ông thợ sửa tới sửa lui, mình sẽ cảm thấy ngại...nhưng nghĩ kỹ, các bác đừng ngại. Vì mỗi lần làm là 1 lần khó, với lại mấy ông thợ chưa chắc đã nhìn thấy những khuyết điểm đó đâu..
Vì mình làm với cả tâm huyết, còn thợ chỉ làm để xong thôi
Mình cứ cứng rắn tới cùng, ép họ phải làm thật hoàn chỉnh, có khó chịu cũng phải làm
Không phải là xe đời thấp mà còn kỹ quá, mà đó là trách nhiệm họ phải hoàn thành với mình
Và đây là hàng cứu trợ

Và cái hộp túi khí sau bao năm trời ship hàng, cuối cùng em cũng đã thành công

Về tới đây trị giá 1t....nhưng cộng với tiền kinh nghiệm(do trước đây thiếu kiến thức ship từa lưa, rồi bỏ) nữa là 7t...quá mắc
Nhưng cũng xin gửi lời cám ơn bác Dũng Dream, đã cho em thông tin để ship đúng hàng. Thông số chính xác 95 Ex là: 77960-SV4-A92
À thì ra ẻm cũa LTMT đã bị ung thư víu...! May là cắt được chân...:3dcuoi: