Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Hihihi, tính ra tiền cọc người ta bỏ đã được 70tr rồi.....nhìn trong hình xong, em nói chuyển cọc mới bán, ng ta tự tin đưa 10tr, 15tr....tới khi đến xem xe thực tế, rồi họ nói đi mua đồ... xong ....rồi đi luôn...bỏ cả tiền cọc....hic hic hic. Em thấy làm nv em cũng ngại, nhưng gọi điện để trả tiền lại thì ngoài vùng phủ sóng....họ đổi số đt luôn mới ghê chứ....thôi thì đành chung tình với em nó vậy. Mà em kêu bán cũng rẻ chứ bộ, em kêu giá 490tr hà....tại vì em làm rớt cái hột xoàn trị giá 300tr ở trong xe nhưng tìm chưa ra, nên em tính luôn vào trong giá xe...tính ra xe em bán được có 190tr chứ mấy

Chi Hội Trưởng HFC
19/12/08
18.852
3.970
113
56
chắc cà đao
Hihihi, tính ra tiền cọc người ta bỏ đã được 70tr rồi.....nhìn trong hình xong, em nói chuyển cọc mới bán, ng ta tự tin đưa 10tr, 15tr....tới khi đến xem xe thực tế, rồi họ nói đi mua đồ... xong ....rồi đi luôn...bỏ cả tiền cọc....hic hic hic. Em thấy làm nv em cũng ngại, nhưng gọi điện để trả tiền lại thì ngoài vùng phủ sóng....họ đổi số đt luôn mới ghê chứ....thôi thì đành chung tình với em nó vậy. Mà em kêu bán cũng rẻ chứ bộ, em kêu giá 490tr hà....tại vì em làm rớt cái hột xoàn trị giá 300tr ở trong xe nhưng tìm chưa ra, nên em tính luôn vào trong giá xe...tính ra xe em bán được có 190tr chứ mấy
anh mua giá 600chai rồi, vì ngồi nhậu trong xe hết 02 tháng, mỗi tháng 300chai..........ken.......kaka

• Like
Reactions: Le Nguyen
Hạng D
17/1/11
2.191
218
63
Đồng Tháp
Các Bác cho em hỏi, em đã đăng kí xe rồi, giấy tờ xong xuôi...chỉ là chưa đăng kiểm thôi, vì chỗ em đăng kiểm rất khó khăn:
_ E cầm đăng kiểm cũ còn thời hạn, tiếp tục vi vu được kg ? Vẫn biển số cũ, 50z-7022
_Nếu trường hợp 1 kg được, e kg đăng kiểm tại Đồng Tháp, mà lên sài gòn đăng kiểm được kg ? Cái này là đăng kiểm mới, ra sổ mới...có bắt buộc phải làm ngay chỗ đăng kí xe hay kg ?